Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) INVITATION FOR RE-BID3rd RE-GIW-01-2026/2027, 3rd RE-GIW-02-2026/2027, RE-GIW-05-2026/2027 and RE-GIW-06-2026/2027 Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial Works Plc (ECWC-GIW PLC) is a manufacturer of Geomembrane (Plastic
Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial Works Plc Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items.
Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) Amendment ሐምሌ 22 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ የነበረው የዶር መኖ ጨረታ ማስታወቂያ ላይ የብዛት ለውጥ በማድረጋችን ምክንያት የጨረታ ማስገቢያ ጊዜውን እና የCPO መጠን ለውጥ የተደረገ
The Ethiopian Agricultural Transformation Institute Would Like to Announce a Bid Modification.
Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) Re-Invitation for Bid (IFB)-Consultancy Procurement Reference Number: EHRC/RFP/NCB/07/2026 Ethiopian Human Rights Commission (EHRC) is a national human rights institution established by Ethiopian Parliament as per
The Ethiopian Human Rights Commission (EHRC) is Seeking Consultancy Services for the Mapping and Assessment of Victim Support and Referral Mechanisms to Inform the Implementation of Transitional Justice in Ethiopia.
Government (Sep 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/13b14a5d-dfb2-46b9-a303-7f0287f8afad/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0058-2019-PUR Object of Procurement: ለ2ኛ ጊዜ የወጣ
አርባ ምንጭ ዩኒቨርሲቲ ለAMTI /AWTI/ ለክረምት የተለያዩ ጥገና ስራዎችን ለመስራት ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚውል የኤሌትሪክ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
First Addis Investment Bank Invites Eligible Bidders For Audit Services
Reporter (Mar 15, 2026) Central Printing Press Bldg.. 6th floor Gabon Street, Meskel FlowerPhone: +251-114 401 473 Fax: +251-114 403
የኢትዮጵያ አዲስ ኪዳን መጥምቃዊት ቤተክርስቲያን ልማት ኮሚሽን ማረሚያ አውጥቷል
የኢትዮጵያ አዲስ ኪዳን መጥምቃዊት ቤተክርስቲያን ልማት ኮሚሽን ማረሚያ አውጥቷል
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሰረት
የአማራ ክልል ጠቅላይ ፍ/ቤት የደብረማርቆስ ምድብ ችሎት መኖሪያ ቤት የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አፈ/ከሳሽ 1. አየሁአለም ይስማው 2. ማርታ ታደሰ 3. ህይወት ታደሰ አፈ/ተከሳሽ 1. አበበ ታደሰ 2.
በደቡብ ሬዲዮና ቴሌቭዥን ድርጅት የቦንጋ ቅ/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለመ/ቤቱ የሶላር አቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ሬዲዮና ቴሌቭዥን ድርጅት የቦንጋ ቅ/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለመ/ቤቱ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 15, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 27/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ
የኢትዮጵያ መንግሥት የግምጃ ቤት ሰነድ የጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 15, 2026) የኢትዮጵያ መንግሥትየግምጃ ቤት ሰነድ የጨረታ ማስታወቂያ 1. ሣምንታዊ የግምጃ ቤት ሰነድ ጨረታ ቁጥር 999 2.
መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልጽ ጨረታ ቁጥር DCMME 13/2018 መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን በግልፅ
Addis Ababa University፡ Procurement of Spare Parts
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fb8092a7-30c0-440c-8dca-25e27e278880/open Lot Information