Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሐራጅ ጨረታ ቁጥር 03/2018/19 ዓ.ም.  በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣሸቀጥ(ልዩ ልዩ)፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ poly(ethylene terephtalate) plastic

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ እቃዎች በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሎጀስቲክስ ዋና መምሪያ ከዚህ በታች የተጠቀሰውን ዕቃ በድጋሚ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። ተ/ቁ የጨረታው ዓይነት የመዝጊያና የመክፈቻ ቀን ሎት-1

በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሎጀስቲክስ ዋና መምሪያ የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሐራጅ ጨረታ ቁጥር 04/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በሕገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Jul 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d5c29b04-d8af-44b8-89a4-74c881e01180/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Office Equipment ” Procurement

Ethiopian Customs Commission Dire Dawa Branch Office Would Like to Procure Different Items

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

መድን ፋና ትራንስፖርት ሎጂስቲክስና ንግድ አክስዮን ማህበር ለሚገነባው ለቅይጥ አገልግሎት የሚውል 3B+G+16 ሕንፃ ተቋራጭና አማካሪ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Aug 19, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ አ/ማህበራችን መድን ፋና ትራንስፖርት ሎጂስቲክስና ንግድ አክስዮን ማህበር ለሚገነባው ለቅይጥ አገልግሎት የሚውል 3B+G+16

Ethiopian Federal Police: Procurement of Spare Parts 12

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bd4fae32-b525-4ce5-ba5c-d65ecbe96837/open Lot Information

Ethiopian Federal Police: Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8ef94e80-958a-46b8-93db-682b79fdd0c3/open Lot Information

Ethiopian Federal Police: Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d6aa6ea7-6198-49ed-b1bd-2038711587b7/open Lot Information

Ethiopian Federal Police: Procurement of Sheet Metal 1mm

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4036d5da-fcc9-41df-8874-f09d60793ce5/open Lot Information

Ethiopian Federal Police: Procurement of Construction Materials 6

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/aa0fd42d-ed34-4727-b245-172bab089906/open Lot Information

Ethiopian Federal Police: Printing Product/Procurement of Construction Materials

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/27a7aac2-610d-4267-b42e-b06e5ff57a11/open Lot Information

ፌደራል ፖሊስ ኮሚሽን: ራዲያተር Chance Number JTELB71195-8008606 MODEL HZ179L-TJMRSV

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f86e7e13-9ef0-4777-98a8-57060841ec03/open Lot Information

Ethiopian Federal Police: Procurement of Injector Nozzle Chance Number MROFR22G3A-058725 MODEL KUN25L-PRMDHV

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ac091653-25c9-4e5b-9657-2ed6f0c75258/open Lot Information