Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 03, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ከዚህ በታች ስማቸው የተገለፁት ግለሰቦች ከኢትዮጵያ ልማት ባንክ የተበደሩትን የብድር ገንዘብ በገቡት ውል መሠረት መክፈል ባለመቻላቸው ባንኩ ለብድሩ አመላለስ በዋስትና የያዛቸውን ተንቀሳቃሽ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጋምቤላ ዲስትሪክት ለብድሩ አመላለስ በዋስትና የያዛቸውን ተንቀሳቃሽ የመያዣ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6bf2fdf9-abd1-42aa-8986-df6fead36809/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0450-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC-NCB-NC-0005-2018-BID-Open Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission :የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪዎች ጥገና አገልግሎት ግዥ
Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d66587ee-bd1a-4b9d-b676-322e4e9a6bba/open Invitation to Bid Procurement of Maintenance and Repair Service Procurement Reference No:
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Maintenance and Repair Service
Reporter (Sep 02, 2026) Development Expertise Center Re-Bid for Procurement of Motorcycle Development Expertise Center (DEC) is a National Civil Society Organization (CSO) that aspires to see all children and
Development Expertise Center (DEC) is Inviting Bids for the Procurement of a Motorcycle to Support the Structured Pedagogy for Enhanced Learning and Life (SPELL) Project, Which is Implemented in the Oromia Region, Specifically in the Southwest Shewa and Jimma Zones.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ሪፍት ቫሊ ችልድረን ኤንድ ውመን ዲቨሎፕመንት ኦርጋናዜሽን የድርጅቱን በዋናው መ/ቤት ውስጥ የሚገኝ ያገለገለ የመስክ መኪና በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) ያገለገለ መኪና ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ሪፍት ቫሊ ችልድረን ኤንድ ውመን ዲቨሎፕመንት ኦርጋናዜሽን የድርጅቱን በዋናው መ/ቤት
የቤቱ ስፋት 345.6 ካ.ሜ የሆነ ቤት እና ኮሮላ ተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ገበየሁ ብርሃኑ እና በፍ/ባለዕዳ ምህረት በርሄ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሰሜን ሸዋ ዞን ገንዘብ መምሪያ የጽህፈት መሣሪያዎችን፣ የጽዳት ዕቃዎችንና እንዲሁም የቀላል ተሽከርካሪ ጎማዎችን በብሔራዊ ገልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሰሜን ሸዋ ዞን ገንዘብ መምሪያ ከዚህ በታች
የሻሸመኔ ከተማ ዉሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የዉሃ ማጣርያ ኬሚካል፣ የዉሃ ቆጣሪ፣ የሰራተኛ የደንብ ልብሶች፣ አላቂ የጽህፈት መሣሪያዎች፣ የቢሮ የጽዳት ዕቃዎች እና የመኪና ጎማ እና የባጃጅ ጎማዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በሻሻመኔ ከተማ መስተዳደር የሻሻመኔ ከተማ ዉሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የዉሃ
የሐረሪ መንግሥት ግዥ እና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት ሰጪ ጽ/ቤት ሚኒባስ የኤሌትሪክ መኪና እና Mobile Elevating Work Platforms ግዥ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሐረሪ መንግሥት ግዥ እና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት ሰጪ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለገቢዎች
ትሩ ላይት የህፃናት ልማት እ.ኤ.አ የ2026፣ 2027 እና የ2028 መጨረሻ ድረስ የሒሳብ ምርመራ ለሶስት አመት ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ትሩ ላይት የህፃናት ልማት መንግስታዊ ያልሆነ ሀገር በቀል የበጎ አድራጎት ድርጅት በአዲስ አበባ
የእድገት በህብረት ቅድመ አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ትምህርት ቤት የተለያዩ እቃዎች ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የእድገት በህብረት ቅድመ አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ለ2019 ዓ/ም በጀት
Grand Renaissance Dam Coordination Project Office: Procurement of ICT Equipment
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b472fca0-a48a-4acb-9bc2-5d4b7831b6f6/open Lot Information
Prime Minister Office: Procurement of Samsung S24 Ultra
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5bc21cca-4d83-43dc-845f-c14c8d976158/open Lot Information