Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት – 27/12/2018 እና 30/12/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ዳሽን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠውን ስልጣን መሰረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተ. ቁ የተበዳሪው ቅርንጫፍ
ዳሽን ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Bekur (Aug 24, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአገው ግምጃ ቤት ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በድርጅቱ የውሃ መገኛ ቦታ ላይ የሚገኘውን ጀኔረተር በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተጫራቾች ማሟላት ያለባቸው መስፈርቶች
የአገው ግምጃ ቤት ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በድርጅቱ የውሃ መገኛ ቦታ ላይ የሚገኘውን ጀኔረተር በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ (አ.ማ) ዘንገና ቅርንጫፍ ለአቶ አለኸኝ ጥላሁን እና ለወ/ሮ ማሪቱ መንግስቴ እና ቢትወደድ መንገሻ ጀምበሬ ቅርንጫፍ ለአቶ አለ አድማስ እና ወ/ሮ ብዙአየሁ
ፀደይ ባንክ (አ.ማ.) መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Pharo Ventures is Inviting Qualified Companies to Submit Quotations for the Purchase of a Health Management Information System (HMIS) for Pharo Health Ethiopia’s New One-stop Health Service Hub in Addis Ababa.
2merkato.com (Jul 13, 2026) INVITATION FOR TENDERBid Reference No: NCB/PV/PH/001/2026Bidding Process: National Competitive Bidding (NCB)NATIONAL COMPETITIVE BID – REQUEST FOR
መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት የተለያዩ ግዥዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Jul 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልጽ ጨረታ ቁጥር DCMME 24/2018 መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን ግዥ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሃራጅ ጨረታ ቁጥር 01/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Pearlescent
Government (Jul 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/06e850e8-5925-4181-a663-f8d0a5905749/open Lot Information
Ethiopian Institute of Agricultural Research: Procurement of Spare Parts
Government (Jul 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4afc2f24-4841-43b2-81e3-930a04915e7d/open Lot Information
የኢትዮጵያ አርቴፊሻል ኢንተለጀንስ ኢንስቲትዩት ሙሉ ጋዎን (ከስፌት ጋር) ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Jul 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f08190cc-a91f-498f-b5ee-b08b01d0dcee/open Lot Information
ሐንሴሻ ተራድኦና ልማት ድርጅት (Hansesha Assistance and Development Organization) ህጋዊ ኦዲተሮችን በማወዳደር የዓመቱን ሒሳብ/2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ሂሳብ ማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 13, 2026) የሒሳብ ምርመራ ማስታወቂያ ሐንሴሻ ተራድኦና ልማት ድርጅት (Hansesha Assistance and Development Organization) ህጋዊ ኦዲተሮችን በማወዳደር
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የብድር መያዣ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ሐራጅ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 12, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን የብድር
የአክሲዮን የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 13, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍርድ ባለመብት አየለ ፍስሀ እና በፍርድ ባለእዳ አማኑኤል ገ/ጻድቅ መካከል ስላለው አፈፃፀም