Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ አዳዲስ አልባሳት፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ እቃዎች)፣ ኮንስትራክሽን ማቴሪያል፣ የእይታ መሣሪያዎች (መነጽር)፣ የተሽከርካሪ ጐማዎች፣ የቢሮ መገልገያ እቃዎች እና ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 13, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ነጻነት አቡ እና የፍ/ባለዕዳ አሽብር ሰይድ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር 119950 በ10/04/2018ዓ/ም በመ/ቁጥር/124331

ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 05/2019በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ

የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 13, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አዳዲስ የቢሮ ዕቃዎች፤ የፅኅፈት መሳሪያዎች፤ የደንብ ልብስ፤ የፅዳት እቃዎች፤ የተሽከርካሪ ጎማዎች የግብርና ማሽነሪ መለዋወጫዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት የወጣ ጨረታ ኤረር

ኤረር የገበሬዎች ኃ.የተወሰነ የህብረት ሥራ ዩኒየን አዳዲስ የቢሮ ዕቃዎች፣ የፅኅፈት መሳሪያዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የፅዳት እቃዎች፣ የተሽከርካሪ ጎማዎች፣ የግብርና ማሽነሪ መለዋወጫዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Office of the President :Procurement of ICT Equipment

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e703f76b-2297-4bb3-a359-886d1e0861e3/open

Wolaita Sodo University :Lot – 49 Laboratory Materials and Equipment for Teaching-Learning

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/1939097b-f102-469f-9873-3263fdf9a7fb/open

Adama Science and Technology University: Procurement of Food and Beverages

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/067b7e07-08b5-435e-a9b0-32ccd066807c/open

Imagine 1day International Organization (I1D) Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Suppliers for the Purchase of One FSR Truck and One Pick-up Vehicle.

2merkato.com (Aug 11, 2026) INVITATION FOR BID BID# I1D/OBP-37/2026 Imagine 1day International Organization (I1D) is an international NGO operating in

Ministry of Defense፡ LOT-5 Procurement of Food and Beverages የወተት ተዋፅኦ AFCSH

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a9b7bd95-f6aa-4838-a9aa-319913a4b0a8/open

The Amhara Road, Transport & Logistics Bureau (ANRS RTLB), Funded by the World Bank, is Seeking Consultancy Services for the Detailed Engineering Design and Construction Supervision of 37 Gravel Road Projects Under the Rural Connectivity for Food Security Program (RCFSP).

Ethiopian Airlines Group Intends to Invite Qualified Category-1 Road/ General Construction Firms for the Design and Build of All-weather Unpaved DC4 Emergency Access Roads on Both Sides of Runways 07L/25R and 07R/25L, Including Runway 07L/25R RESA Project at Addis Ababa Bole International Airport

የኦሮሚያ መሬት ቢሮ የመኪና ጎማዎች ከህጋዊ ድርጅቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኦሮሚያ መሬት ቢሮ ቁጥር NCB/2/2019 ለመስሪያ ቤቱ የመኪና ጎማዎች ከህጋዊ ድርጅቶች በግልፅ

የበቾ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) የግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር በ/ወ/ገ/ጽ/01/2019 የበቾ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ/ም ለወረዳው መንግሥት መ/ቤቶች ከዚህ