Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 03, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ከዚህ በታች ስማቸው የተገለፁት ግለሰቦች ከኢትዮጵያ ልማት ባንክ የተበደሩትን የብድር ገንዘብ በገቡት ውል መሠረት መክፈል ባለመቻላቸው ባንኩ ለብድሩ አመላለስ በዋስትና የያዛቸውን ተንቀሳቃሽ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጋምቤላ ዲስትሪክት ለብድሩ አመላለስ በዋስትና የያዛቸውን ተንቀሳቃሽ የመያዣ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6bf2fdf9-abd1-42aa-8986-df6fead36809/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0450-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC-NCB-NC-0005-2018-BID-Open Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission :የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪዎች ጥገና አገልግሎት ግዥ
Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d66587ee-bd1a-4b9d-b676-322e4e9a6bba/open Invitation to Bid Procurement of Maintenance and Repair Service Procurement Reference No:
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Maintenance and Repair Service
Reporter (Sep 02, 2026) Development Expertise Center Re-Bid for Procurement of Motorcycle Development Expertise Center (DEC) is a National Civil Society Organization (CSO) that aspires to see all children and
Development Expertise Center (DEC) is Inviting Bids for the Procurement of a Motorcycle to Support the Structured Pedagogy for Enhanced Learning and Life (SPELL) Project, Which is Implemented in the Oromia Region, Specifically in the Southwest Shewa and Jimma Zones.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethio Telecom is Inviting Eligible Companies to Express Their Interest in Providing Vehicles Upholstery and Decor Services.
ethiotelecom (Aug 18, 2026) Floating Date: As of August 17, 2026 1. Ethio Telecom invites all interested and eligible companies
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ነቀምቴ ዲስትሪክት Chemical Sprayer መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የድርድር ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ በካፒታል ዕቃ ኪራይ ንግድ ሥራ አዋጅ ቁጥር 103/1998
በቡኖ በደሌ ዞን የገቺ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ/ም የበጀት ዓመት በወረዳው ላሉት ሴክተር መ/ቤቶች የሚዉሉ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 በቡኖ በደሌ ዞን የገቺ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ/ም
የፌዴራል ፍ/ቤቶች የፍርድ አፈጻጸም ጽ/ቤት የጨረታ ማስተካከያ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ ካሳሁን ፍስሃ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ጸዳለ ወ/ማርያም መካከል ስላለው የፍ/አፈጻጸም ክርክር ጉዳይ
የፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት የቴሌቪዥንና ሬዲዮ ማስታወቂያ ፕሮዳክሽን ሥራ ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን የተለያዩ እቃ ግዥ/ አገልግሎት/
የሐረሪ ሕዝብ ክልላዊ መንግሥት የከተማ ልማትና ኮንስትራክሽን ቢሮ የመሬት ልማትና ማኔጅመንት ባለሥልጣን ለንግድ እና ለመኖሪያ አገልግሎቶች የተዘጋጁ ቦታዎችን በመደበኛ የሊዝ ጨረታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለተጫራቾች ማስተላለፍ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሐረሪ ሕዝብ ክልላዊ መንግሥት የከተማ ልማትና ኮንስትራክሽን ቢሮ የመሬት ልማትና ማኔጅመንት ባለሥልጣን የከተማ
የልደታ ልማት አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየግዥው መለያ ቁጥር 01/2019ዓ.ም በልደታ ክ/ከተማ ወረዳ 9 አስተዳደር ስር ያለው ልደታ ልማት
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በዋግ ኽምራ ዞን የጋዝጊብላ ወረዳ ገንዘብ ፅ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በመደበኛ በጀት ለጋዝጊብላ ወረዳ ሴ/መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የቢሮ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በዋግ ኽምራ ዞን የጋዝጊብላ ወረዳ ገንዘብ ፅ/ቤት በ2019
FDRE Private Organization Employees Social Security Administration: Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/96bb2155-b455-4efe-84f3-e6ca195137f7/open Lot Information