Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 30, 2026) PROCUREMENT REFERENCE NUMBER: WVIE/SCM/00214/26 Subject: Re-bid Invitation to Bid for End-to-End Delivery of a 5 Ton/Day Maize Processing Plant (Maize grain processing mill)/Maize Agro processing Plant
World Vision Ethiopia (WVE) is Inviting Eligible Bidders for Two Lots: Lot 1 for the End-to-end Delivery and Installation of a 5 Ton/Day Maize Processing Plant (Maize Grain Processing Mill), and Lot 2 for the Establishment of a Solar Powered Irrigation System.
Reporter (Aug 30, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ስኬት ባንክ አ.ማ. (የቀድሞ አዲስ ብድርና ቁጠባ ተቋም አ.ማ) ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዛቸዉን ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና እንደተሻሻለዉ
ስኬት ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026), Fortune (Aug 30, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-06-2026/27. 1. Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the
Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Items.
Reporter (Aug 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0035/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Addis Ababa University፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f91dbc1e-83fd-448d-84d9-c70ba21c1357/open Lot Information
በኢሉባቦር ዞን የዲዱ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢሉባቦር ዞን፣ የዲዱ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት፣ በ2019 ዓ.ም የበጀት ዘመን በወረዳ ስር፣ ለሚገኙ
ኤረር የገበሬዎች ኃ.የተወሰነ የህብረት ሥራ ዩኒየን አዳዲስ የቢሮ ዕቃዎች፣ የፅኅፈት መሳሪያዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የፅዳት እቃዎች፣ የተሽከርካሪ ጎማዎች፣ የግብርና ማሽነሪ መለዋወጫዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አዳዲስ የቢሮ ዕቃዎች፤ የፅኅፈት መሳሪያዎች፤ የደንብ ልብስ፤ የፅዳት እቃዎች፤ የተሽከርካሪ
አፄ ቴዎድሮስ አፀደ ህጻናትና የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም ለተለያዩ የስራ ክፍሎች የሚሆኑ እቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታው መ/ቁጥር 29/2018 ዓ.ም አፄ ቴዎድሮስ አፀደ ህጻናትና የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት
በኢሉአባቦራ ዞን ገንዘብ እና ኢኮኖሚ ልማት ትብብር የዳሪሙ ወረዳ ቴ/ሙያ እና ትምህርት ስልጠና ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ዕቃዎችን በ2019 ዓ.ም የበጀት ዘመን ለስልጠና፣ አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢሉአባቦራ ዞን ገንዘብ እና ኢኮኖሚ ልማት ትብብር የዳሪሙ ወረዳ ቴ/ሙያ እና ትምህርት ስልጠና
በጋሞ ዞን የቦረዳ ወረዳ ፋይናንስና ፕላን ጽ/ቤት ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በጋሞ ዞን የቦረዳ ወረዳ ፋይናንስና ፕላን ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በመደበኛ እና
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ የመገናኛ እና የኮምፒውተር ዕቃዎች፣ የኤሌከትሪክ ዕቃዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ ዕቃዎች፣ ሌሎች ልዩ ልዩ ዕቃዎችንና እና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 03-2019 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ
Geological Institute of Ethiopia፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4e405b35-480d-41f0-a94d-9408707b6756/open Lot Information
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምዕራብ አርሲ ዞን የኮኮሳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በሥሩ ለሚኘት ባለበጀት መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዓይነት ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድረው ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፦ B_6/941/2018 በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምዕራብ አርሲ ዞን የኮኮሳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በሥሩ