Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ኦንላይን የግልጽ ጨረታ ቁጥር AE01/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ሞባይል ቀፎዎች እና የተለያዩ ቴሌቪዥን ዕቃዎች በኦንላይን አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዚያት የጉምሩክ ሥነ-ሥርዓት ባለመፈጸሙ ምክንያት እና በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስና የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች ሞባይሎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችና ጌጣጌጥ እና አካላት፤ አልባሳት፣ ጫማዎች፣ ጊርቦክስ እና ሌሎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ እና በሃራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 05, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ አስተዳደር ውሃና ፍሣሽ ባለሥልጣን ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ቀጥሎ የተዘረዘሩትን

የድሬዳዋ አስተዳደር ውሃና ፍሣሽ ባለሥልጣን ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (Sep 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5a83f283-5032-49c6-8037-f6d12743ba18/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: ECTA-NCB-G-0028-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category:

Ethiopian Coffee and Tea Authority: Procurement of Electronics Equipment

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የባህል እና ስፖርት ሚኒስቴር ለሚስትቡሽ መኪና የሚሆን ዘይቶች እና ካንዴላ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/210795de-7708-4860-936f-a1563ad501e1/open Lot Information

Ministry of Culture & Sport: Procurement of External Hard Disk 2tb

Ministry of Culture & Sport: Procurement of External Hard Disk 2tb

House of Federation፡ Procurement of Uniforms

Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/acbfea1f-aebd-49a2-8629-6c7542ee8774/open Lot Information

Adama Science and Technology University፡ Procurement of Small Note Book

Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bc608803-3551-4e5b-a6af-8dd695ee7dea/open Lot Information

የአማኑኤል የአዕምሮ ስፔሻላይዝድ ሆስፒታል የፅዳት መጠበቂያ ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/05932136-cde0-4740-8ad4-60b5f51284ef/open Lot Information

Adama Science and Technology University: Procurement of Grass and Compost

Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/68b3d690-694f-4517-8353-c4f154d98131/open Lot Information

The Oromia Self Help Organization (OSHO) Invites Potential and Capable Bidders to Different Items Dignity Kits, Household Utensils, and Shelter Materials for Beneficiaries in Raro Kebele, Dhas Woreda, East Borena Zone.

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ ጤና ፅ/ቤት የገላን ጉራ ጤና ጣቢያ የ2018 ዓ.ም በጀት አመት ቋሚ እቃ፣ ደንብ ልብስ፣ ልዩ ልዩ ማሰሪያዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Lessan (Mar 14, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቅያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አቃ/ቃ/ክ/ከ/ገ/ጉ/ጤ/ጣ/ግ/ጨ/003/2018 ዓ.ም በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ

በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ አንድ መስከረም አንድ ቅድመ አንደኛ፤ አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2018 በጀት አመት ለመማር ማስተማር አገልግሎት የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዕቃዎችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ አንድ መስከረም አንድ ቅድመ አንደኛ፤ አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2018 በጀት አመት ለመማር ማስተማር አገልግሎት የሚያስፈልጉ የተለያዩ