Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ኦንላይን የግልጽ ጨረታ ቁጥር AE01/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ሞባይል ቀፎዎች እና የተለያዩ ቴሌቪዥን ዕቃዎች በኦንላይን አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የአ/አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና የሃራጅ ጨረታ ቁጥር 18/2019:19/2019:20/2019:21/2019:22/2019:23/2019:2 4/2019:25/2019:25/2019 እና 27,219 የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ
በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዚያት የጉምሩክ ሥነ-ሥርዓት ባለመፈጸሙ ምክንያት እና በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስና የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች ሞባይሎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችና ጌጣጌጥ እና አካላት፤ አልባሳት፣ ጫማዎች፣ ጊርቦክስ እና ሌሎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ እና በሃራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ አስተዳደር ውሃና ፍሣሽ ባለሥልጣን ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ቀጥሎ የተዘረዘሩትን
የድሬዳዋ አስተዳደር ውሃና ፍሣሽ ባለሥልጣን ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Sep 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5a83f283-5032-49c6-8037-f6d12743ba18/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: ECTA-NCB-G-0028-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category:
Ethiopian Coffee and Tea Authority: Procurement of Electronics Equipment
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Urban and Infrastructure፡ Procurement of Tire
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f8a92bd7-3384-44a5-b740-f56e79df655f/open Lot Information
Ministry of Culture & Sport: Procurement of Car Spare Part
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c64459e0-9d06-4c49-821d-262b0c9fcc28/open Lot Information
Ministry of Culture & Sport: Procurement of Water & Food Item/H6
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/58896caa-b8b3-4351-ade1-4ee67e772666/open Lot Information
Wollo University፡ Procurement of 2KD Car Materials
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/149b2e6a-6738-43fa-aa83-f06eb87be019/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን ሃዋሳ ቅርንጫፍ ፅ/ቤት የመኪና ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/90411285-ce3c-4fc5-b286-805b7dcc49c2/open Lot Information
Ethiopian Accreditation Service፡ Procurement of Tyre 215/R15C
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/24e42e25-d404-45b3-8e01-23b4515e0730/open Lot Information
ሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ የምሳ አገልግሎት ቡፌ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/da8ec9fc-1085-4135-a908-7bf95e847431/open Lot Information
ኤፔክስ ማኑፋክቸሪንግ እና ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር እኢአ 2017 ዓ.ም ተመስርቶ ኢንቨስትመንት ከጀመረበት አንስቶ እስካሁን ያከናወነውን የፕሮጀክት ዓመት ኢንቨስትመንት በተመለከተ መስፈርቶች የሚያሟሉ የውጭ ኦዲተሮችን፤ ድርጅቶችን/ግለሰቦችን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
2merkato.com (Mar 16, 2026) የውጭ ኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ፤ መጋቢት 4 ቀን 2018 ዓም፤ አዲስ አበባ ድርጅታችን ኤፔክስ ማኑፋክቸሪንግ እና ትሬዲንግ
The American Jewish Joint Distribution Committee (JDC), an International NGO Registered in Ethiopia, Invites Qualified Suppliers to Submit Bids for the Supply, Delivery, and Installation of Hospital Furniture for the National Spine Center at St. Paul’s Hospital Millennium Medical College, Addis Ababa.
2merkato.com (Mar 16, 2026) Invitation to BID The American Jewish Joint Distribution Committee (JDC), an international NGO registered in Ethiopia,