Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 30, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0032/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ኮንዶሚኒየም መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማስታወቂያ ቁጥር– 07/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር፡-ኢፕድ 002/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 28, 2026) Re-Bid Advertisement for Consultancy Service on Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project Bid Reference No: 348/2026 1- About CARE Ethiopia Founded in 1945, CARE
CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for the Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኮንደሚኒየም ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶያዜ ጎዳና እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ተስፋዬ ጋዲሳ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ከልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ ቋሚና አላቂ የጽህፈት መሳሪያ ግዥ፣ ኤሌክትሮኒክስና ተጓዳኝ ዕቃዎች ግዥ፣ ሞተር ሳይክል ግዥ እና ፈርኒቸር ደስክ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 02/ 2018 የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ከልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ 2018
በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት የካቲት 26 ቀን 2018 ዓ.ም ያወጣውን የጨረታ ማስታወቂያ ላይ ማስተካከያ አድርጎበታል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ማረሚያ የካቲት 26 ቀን 2018 ዓ.ም አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 39 በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና
Afar Pastoralist Development Association (APDA) Invites Bids for the Supply of Human Medicine and Equipment for Rural Health Centers in the Afar Region, Project Number A-ETH-2024-3030.
The Reporter (Mar 07, 2026) BID INVITATION Afar Pastoralist Development Association (APDA) in cooperation with Bread for the World (BftW)
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን፣ ግንባታና ማማከር ድርጅት የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን (ዳብል ካፕ ፒክ አፕ 4wd፤ ላንድ ክሩዘር እና ዳምትራክ 16m3) በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የተለያዩ ተሽከርካሪዎች ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር የኮ/ዲ/ግ/ማ/ድ/ግ/ጨ/ቁ 13/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደደር
The Dire Dawa Administration Agriculture Water, Mine & Energy Office Invites Sealed Bids for the Supply of Water Construction Materials.
Addis Zemen (Mar 07, 2026) INVITATION FOR BIDS Dire Dawa Administration Agriculture Water, Mine & Energy Office The Employer, Dire
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን፣ ግንባታና ማማከር ድርጅት የተለያዩ የኮንስትራክሽን ማሽነሪዎች (wheel Drive Excavator፤ Chain Drive Excavator እና ሎደር በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የኮንስትራክሽን ማሽነሪዎች ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር የኮ/ዲ/ግ/ማ/ድ/ግ/ጨ/ቁ 12/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር
National Bank of Ethiopia Invites Interested Bidders for the Supply of Different Items and Service.
The Reporter (Mar 07, 2026) INVITATION FOR OPEN BID 1. National Bank of Ethiopia invites interested bidders for the supply
The Mancho Woreda Agriculture and Land Office Invites Sealed Bids for the Construction of the Mole Modern Coffee Nursery Project in Jimma Zone, Mancho Woreda, Oromia National Regional State.
Addis Zemen (Mar 07, 2026) INVITATION FOR BID (IFB) Construction Works Of Mole Modern Coffee Nursery Procurement Reference Number: ET-OROMIA