Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 15, 2026) የመጀመሪያ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0025/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል።

ዳሸን ባንክ አ.ማ. G+2 ህንፃ ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Government (Jul 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/75614957-4f76-40e4-8da4-b1a63a783cea/open Reference Number: DKU-NCB-NC-0099-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: DKU-NCB-NCS-0009-BID-2018 Procurement Information Procurement Type:

Debark University: Procurement of ICT Infrastructure for Smart Class

2merkato.com (Jul 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሰነድ ቁጥር 127 መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማኅበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል።  ቁሳቁሶቹም፣ የመኪና መለዋወጫዎች ልዩ ልዩ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች

መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማኅበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር A-02/2019 በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሰሜን ምዕራብ ዕዝ ደ/3ሆ/ል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ የሰርቪስ አገልግሎት የሚሰጡ የተለያዩ መኪናዎች በግልፅ

በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሰሜን ምዕራብ ዕዝ ደ/3ሆ/ል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ የሰርቪስ አገልግሎት የሚሰጡ የተለያዩ መኪናዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ አገልግሎት ግዥ መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) Invites Interested Bidders To participate in a Closed Bid Exercise for the Sale of Unserviceable Printers, Scrap Carpets and Scrap Metals.

Pharo Ventures is Inviting Qualified and Experienced Suppliers to Submit Quotations for the Purchase of Laboratory Machines to Equip a New One-stop Health Service Hub in Addis Ababa.

2merkato.com (Jul 31, 2026) INVITATION FOR TENDERBid Reference No: ICB/PV/PH/003/2026Bidding Process: International Competitive Bidding (ICB) INTERNATIONAL COMPETITIVE BID – REQUEST

The Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission Branch Office of Harar (ECC-SDCBOH) is Inviting Eligible Bidders for the Supply of 40 Pieces of Vehicle Tyres (7.50*16 Jaml) to Support CGPP Project Activities.

በጉምሩከ ኮሚሽን የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የግልጽ ጨረታ ቁጥር 005 ፣ 006 ፣ 007 ፣ 008 ፣ 009/2018

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የምሰሶ ተረፈ ምርት ቁርጥራጭ እንጨቶች ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ንአ/ግጨ-03/2019 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ

ጥላ ኤች.አይቪ በደማቸው ያለ ሴቶች ማህበር ከዚህ በፊት ይገለገልባቸው የነበሩ የልብስ ስፌት ማሽን፣ የሹራብ ማሽንና የተለያዩ የቢሮ መገልገያ ዕቃዎች እና ያገለገሉ ላፕቶፖች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለተጫራቾች መሸጥ ይፈልጋል

የኢትዮጵያ ኢንዶክሪኖሎጂና እና ሜታቦሊዝም ማህበር የማህበሩን አመታዊ የሂሳብ ሪፖርት (አዲት) ከ 2026 በጀት ዓመት ጀምሮ ለተከታታይ 3 ዓመት የሚቆይ ስራ እንዲሰራለት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 31, 2026) ዓመታዊ የሂሳብ ሪፖርት (ኦዲት) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን የኢትዮጵያ ኢንዶክሪኖሎጂና እና ሜታቦሊዝም ማህበር የማህበሩን አመታዊ የሂሳብ ሪፖርት

The Ministry of Labor and Skill, with Financing from the African Development Bank Under the Agri-MSMEs Development for Jobs (AMD4J) Project, Invites Sealed Bids for the Supply of Office Furniture for 100 Job Centers.

Ethiopian Herald (Jul 31, 2026) SPECIFIC  PROCRUMENT NOTICE (SPN) Procurement Method: Open Competitive Bidding national (OCBN) procurement of furniture for

Walabu Construction Invites Interested and Potential Bidders for the Procurement of Construction Work for the Meki Area Air Strip Project.

Ethiopian Herald (Jul 31, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID TENDER NO. NCB/WC-007/2026 1. Walabu Construction invites interested and potential