Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jul 12, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉን በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 12, 2026) ያገለገሉ ተሸከርካሪዎች ሽያጭ ጨረታ ቲናው ቢዝነስ አ.ማ. ሲገለገልባቸው የነበሩና ከዚህ በታች የተጠቀሱትን ተሸከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። የተሸከርካሪው አይነት የተሰራበት ሃገርና ዘመን
ቲናው ቢዝነስ አ.ማ. ሲገለገልባቸው የነበሩ ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር_01/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ_ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 12, 2026) የጨረታ ሸያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 41/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች፣ አልባሳት
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች፣ አልባሳት ዕቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የመገናኛ መሳሪያዎች፣ ኮስሞቲክስ እና የንፅህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ እና ማስዋቢያ ዕቃዎች፣ ነዳጅ፣ ምግብ ነክ ዕቃዎች፣ የጥራጥሬ እህሎች እንዲሁም ሎሎች ዕቃዎች መኪናን ጨምሮ በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
እሸት ማይክሮፋይናንስ ተቋም አ.ማ. 11 (አሥራ አንድ) ሞተር ሳይክሎች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ እሸት ማይክሮፋይናንስ ተቋም አ.ማ 11 (አሥራ አንድ) ሞተርሳይክሎች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል:: በዚህ መሠረት፡–
Ethiopian Environmental Protection Authority፡ Procurement of Tyre
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3e0a6e40-cbcd-4847-b30b-48153906483a/open Lot Information
Ministry of Transport and Logistics፡ Procurement of Tyres
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3a23fb92-3122-4c7b-b073-3caed467c317/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Office Equipment
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0cab093b-bde2-4a16-bfbf-4d215771148e/open Lot Information
Addis Ababa University፡ Procurement of Machinery
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/56b1dc04-7bce-462c-b029-e3c0cfe6e2e1/open Lot Information
Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Potential Bidders for the Procurement of UTP Cable Cat 6
Reporter (Jul 26, 2026) Invitation to National Open Bid No. 07/2026/27. 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested and
Dashen Breweries SC Invites Eligible Bidders for the Supply of Industrial Safety Materials.
Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION FOR BIDS (IFB) Procurement of Industrial Safety Materials Procurement Reference Number: DBSC/ICB-009-2026 1. Dashen Breweries
በደቡብ/ኢ/ክ/መ/ በወላይታ ዞን በቦዲቲ ከተማ አስተዳደር ፋ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት 1ኛ ዙር የተለያዩ ዓይነት ጥራታቸውን የጠበቁ ኦርጅናል ዕቃዎችን በከተማ አስተዳደሩ ስር ላሉ ሴክተር መ/ቤቶች የጽ/መሣሪያ፣ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን፣ ሞተር ሳይክል እና የህንፃ መሣሪያዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ/ኢ/ክ/መ/ በወላይታ ዞን በቦዲቲ ከተማ አስተዳደር ፋ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት 1ኛ ዙር የተለያዩ
ላየን ሴኩሪቲ ሰርቪስ ኃ/የተ/የግል ማህበር የእስቴሽነሪና የጽዳት እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ላየን ሰኩሪቲ ሰርቪስ ኃ/የተ/የግል ማህበር የእስቴሽነሪና የጽዳት እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል።