Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jul 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bf89697d-1790-4b1d-8545-77eba402800a/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Construction Materials” Procurement Reference
Ethiopian Customs Commission Invites Eligible Bidders for Procurement of Construction Materials
Addis Zemen (Jul 07, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት አቶ አድማሱ በላይ እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ማዕረግ ወርቁ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር በኮ/መ/ቁ
ድጋሚ የወጣ የቤት እና ይዞታ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 07, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የባሌ ትራንስፖርት፣ ከብት፣ ንግድ እና ልማት አክስዮን ማህበር (በመጣራት ላይ ያለ) ህዳር 02 ቀን 1957 ዓ.ም. የተቋቋመ ቢሆንም ማህበሩ ከ1966 ዓ.ም.
የባሌ ትራንስፖርት፣ ከብት፣ ንግድ እና ልማት አክስዮን ማህበር 61 ሰው የሚጭን ፊያት N3 ዘመኑ ያለፈበት ለረጅም ዓመታት የቆመ ለመለዋወጫ አገልግሎት የሚውል አውቶቡስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Jul 06, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረ ማርቆስ አጠቃላይ ስፔሻላይድ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የተኝቶ ታካሚ ህሙማን የምግብ አቅርቦት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል፡፡
የደብረ ማርቆስ አጠቃላይ ስፔሻላይድ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የተኝቶ ታካሚ ህሙማን የምግብ አቅርቦት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Supply and Installation of Three (3) Integrated Hammer Mills (Lime Crusher Machines), Including Construction Facilities, for Agricultural Lime Production.
Ethiopian Herald (Aug 29, 2026) INVITATION TO bid (ITB) (Two-Envelope Bidding Process) Country: Ethiopia Name of Project: Ethiopia Food System
በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ገንዘብ ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት ህትመቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሳተም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት ገንዘብ ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት
Naannoo Oromiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Giraar Jaarsoo Sektaroota Aanaa Keessa Jiraniif Baajataa Bara 2019 Meeshaa Bituu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksiisa Caalbaasii ifaa Lakk 01/2019 Naannoo Oromiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Giraar Jaarsoo
Biiroo Maallaqaa Oromiyaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Jimmaa Raaree Meeshaalee Sekteroota Aanaa Keenyaaf Tajaajilu Meeshaalee Dorgomsiisee Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Lakk. 01, 2019 Biiroo Maallaqaa Oromiyaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Jimmaa Raaree meeshaalee sekteroota
Godina Shawaa Lixaattii Waajjirrii Maallaqaa Aanaa Jalduu Bara Baajataa 2019’f Sektaroota Aanaa Isa Jala Jiran Hundaaf Beeksiisa Caalbaasii Ifaadhaan Dorgoomtoota Seeraa Qabeessaa Ta’an Waldorgomsisuun Meeshaalee Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksiisa Caalbaasii Ifaa marsaa 1ffaa Lakk. Caalbaasii 001/2019 Godina Shawaa Lixaattii Waajjirrii Maallaqaa Aanaa Jalduu
በኦሮሚያ ክልል በጅማ ዞን የሊሙ ገነት ገንዘብ ፅ/ቤት ዓርብ ነሐሴ 22 ቀን 2018 ዓ/ም ባወጣው የጨረታ ማስታወቂያ ላይ የቀን ማስተካከያ አድርጎበታል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) ማረሚያ ዓርብ ነሐሴ 22 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 29 ላይ በኦሮሚያ
በንፋስ ስልክ ላፍቶ ከፍለ ከተማ አስተዳደር የወረዳ 01 ጤና ጣቢያ ለ2019 በጀት ዓመት የሚሆን የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በንፋስ ስልክ ላፍቶ ከፍለ ከተማ አስተዳደር የወረዳ 01 ጤና ጣቢያ ለ2019 በጀት ዓመት
Naannoo Oroomiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Muloo Manneen Hojii Mootummaa Aanichaa Keessatti Argamaniif Meeshaalee Wal-dorgomsiifnee Bituu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Naannoo Oroomiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Muloo manneen
The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) is Inviting Bids for the Procurement and Installation of Submersible Pumps for the Halaba Wash Project, Specifically for Alemtena and Habibo Water Supply Construction in the Halaba Zone, Central Ethiopia Regional State.
The Reporter (Aug 29, 2026) Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) INVITATION TO BID The