Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0035/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል።
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-ኢፕድ 004/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት ከዚህ በታች የተገለጹትን አገልግሎቶች በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የመኪና ኪራይ፣ የልጆች መጽሔት ህትመት፣ የዳይሬክተሪ ህትመት እንዲሁም የአክለሪክ ፎቶ ህትመት መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 04/13/2018 እና በ02/01/2019 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት (ኮንዶሚኒየም) ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከተውን
የኢትዮጵያ ቱሪስት ንግድ ሥራ ድርጅት በ2018 በጀት አመት ኮምፒውተር፣ ላፕቶፕ፣ የተለያዩ ፕሪንተሮች፣ ስካነር፣ ሰርቨር፣ ዲስትሪቢውሽን ስዊች እና የአይቲ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) የኢትዮጵያ ቱሪስት ንግድ ሥራ ድርጅት ኮምፒውተር፣ላፕቶፕ፣የተለያዩፕሪንተሮች፣ስካነር፣ሰርቨር፣ዲስትሪቢውሽን ስዊች እና የአይቲዕቃዎች ግዥጨረታ ቁጥር 004/2018 ድርጅታችን የኢትዮጵያ ቱሪስት ንግድ
ብርሃን ባንክ አ.ማ. በዋስትና የያዛቸውን ንብረቶች ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ብርሃን ባንክ አ.ማ. ከባለእዳዎቹ ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች
The Ethiopian Roads Administration (ERA) Invites Qualified RC-1/GC-1 Contractors to Express Their Interest in Sub-contracting for Asphalt and Base Course Works on Several Projects Related to Addis Ababa Radial Roads Construction.
Ethiopian Herald (Mar 15, 2026) Notice of Invitation For Sub-Contracting on Urban Traffic Congestion Alleviation Projects The Federal Democratic Republic
Awash Bank Invites Sealed Bids for the Supply of Leather Shoes (male, Female, and Motor Biker Boots – Lot 1), UPS 20KVA (Lot 2), and UTP Cable Cat6 (Lot 3).
Reporter (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID (ITB) NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) PROCUREMENT REFERENCE NUMBER AB/29/2025/26 1. Awash Bank invites
Wolkite University፡ Procurement of Food Items
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/07ccb86b-b666-49c7-9a01-f680a8585cca/open Lot Information
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Printer and Photocopy Toners
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f96c3785-0ed8-4f54-aa7a-c525ddef786b/open Lot Information
Space Science and Geospatial Institute፡ Procurement of Uniforms
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a772fb4b-1348-4f9e-84f8-ae1a6a329207/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን ሃዋሳ ቅርንጫፍ ፅ/ቤት የቆርቆሮ እና ምስማር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/324a096e-8d35-41ef-9d19-fbc012c19c7d/open Lot Information