Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0035/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል።

ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-ኢፕድ 004/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት ከዚህ በታች የተገለጹትን አገልግሎቶች በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ

የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የመኪና ኪራይ፣ የልጆች መጽሔት ህትመት፣ የዳይሬክተሪ ህትመት እንዲሁም የአክለሪክ ፎቶ ህትመት መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 04/13/2018 እና በ02/01/2019 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 15, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ማስታወቂያ ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. (በቀድሞ ስሙ ደቡብ ግሎባል ባንክ አ.ማ.) ለሰጠው ብድር በዋስትና

Hawassa University፡ Procurement of Food and Beverages

Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f5899015-8a26-41ce-8fe0-d4a504d7cac3/open Lot Information

Ethiopian Shipping and Logistics Invites Eligible Bidders for the Purchase of Various Printing Services.

Addis Zemen (Mar 15, 2026) Invitation to Bidders TENDER NO: ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02336 ETHIOPIAN SHIPPING AND LOGISTICS WOULD LIKE TO INVITE INTERESTED

CIFA Ethiopia Invites Bids for the Construction of a Hay Store in Dagaga Kebele, Dire Wereda (Lot 1) and the Installation of Roof Water Harvesting Structures in Dagaga, Gololcha (Dire Wereda), Lagasure, and Bede (Moyale Wereda) Kebeles (Lots 2 & 3).

NRC Ethiopia Invites Contractors to Submit Bids for the Construction of 8 Blocks of CIS Institutional Latrines with Two Instances and Handwashing Facilities in Erer Woreda Primary Schools, Somali Region.

The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids for the Procurement of Planning, Monitoring, Evaluation, and Reporting Software, and Hotel Management Software.

Reporter (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID Bid Reference No.: ERCS/SVC/0011/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) hereby invites

The Federal Civil Service Commission (FCSC) Seeks Qualified Consulting Firms to Support Human Resource Planning of Federal Institutions of Ethiopia.

Reporter (Mar 15, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST(CONSULTANCY SERVICE – FIRMS SELECTION) Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia Employer:

የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት የጅምር እሣት ማጥፊያ (Fire Extinguisher) ፍተሻ ለማስደረግ እና ለማስሞላት አገልግሎት ሰጪ ድርጅቶችን አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ 016/2018 የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት የጅምር እሣት ማጥፊያ

The National Regional State of Oromia, West Shoa Zone, Invites Bids for Road Construction Projects.

Kallacha Oromiyaa (Mar 12, 2026) NOTICE OF INVITATION TO BID Procurement Reference Number: WEST SHOA ZONE /RLO/NCB/RFP/CP/002/2018 1, The National