Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0035/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል።
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-ኢፕድ 004/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት ከዚህ በታች የተገለጹትን አገልግሎቶች በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የመኪና ኪራይ፣ የልጆች መጽሔት ህትመት፣ የዳይሬክተሪ ህትመት እንዲሁም የአክለሪክ ፎቶ ህትመት መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 04/13/2018 እና በ02/01/2019 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የባህል እና ስፖርት ሚኒስቴር ለሚስትቡሽ መኪና የሚሆን ዘይቶች እና ካንዴላ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/210795de-7708-4860-936f-a1563ad501e1/open Lot Information
Ministry of Culture & Sport: Procurement of External Hard Disk 2tb
Ministry of Culture & Sport: Procurement of External Hard Disk 2tb
House of Federation፡ Procurement of Uniforms
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/acbfea1f-aebd-49a2-8629-6c7542ee8774/open Lot Information
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Small Note Book
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bc608803-3551-4e5b-a6af-8dd695ee7dea/open Lot Information
የአማኑኤል የአዕምሮ ስፔሻላይዝድ ሆስፒታል የፅዳት መጠበቂያ ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/05932136-cde0-4740-8ad4-60b5f51284ef/open Lot Information
Adama Science and Technology University: Procurement of Grass and Compost
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/68b3d690-694f-4517-8353-c4f154d98131/open Lot Information
The Oromia Self Help Organization (OSHO) Invites Potential and Capable Bidders to Different Items Dignity Kits, Household Utensils, and Shelter Materials for Beneficiaries in Raro Kebele, Dhas Woreda, East Borena Zone.
Reporter (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID The Oromia Self Help Organization (OSHO) is desirous to purchase different items dignity
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ ጤና ፅ/ቤት የገላን ጉራ ጤና ጣቢያ የ2018 ዓ.ም በጀት አመት ቋሚ እቃ፣ ደንብ ልብስ፣ ልዩ ልዩ ማሰሪያዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Mar 14, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቅያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አቃ/ቃ/ክ/ከ/ገ/ጉ/ጤ/ጣ/ግ/ጨ/003/2018 ዓ.ም በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ
በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ አንድ መስከረም አንድ ቅድመ አንደኛ፤ አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2018 በጀት አመት ለመማር ማስተማር አገልግሎት የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዕቃዎችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ አንድ መስከረም አንድ ቅድመ አንደኛ፤ አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2018 በጀት አመት ለመማር ማስተማር አገልግሎት የሚያስፈልጉ የተለያዩ