Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0035/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል።
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-ኢፕድ 004/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት ከዚህ በታች የተገለጹትን አገልግሎቶች በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የመኪና ኪራይ፣ የልጆች መጽሔት ህትመት፣ የዳይሬክተሪ ህትመት እንዲሁም የአክለሪክ ፎቶ ህትመት መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 04/13/2018 እና በ02/01/2019 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Urban and Infrastructure፡ Procurement of Tire
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f8a92bd7-3384-44a5-b740-f56e79df655f/open Lot Information
Ministry of Culture & Sport: Procurement of Car Spare Part
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c64459e0-9d06-4c49-821d-262b0c9fcc28/open Lot Information
Ministry of Culture & Sport: Procurement of Water & Food Item/H6
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/58896caa-b8b3-4351-ade1-4ee67e772666/open Lot Information
Wollo University፡ Procurement of 2KD Car Materials
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/149b2e6a-6738-43fa-aa83-f06eb87be019/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን ሃዋሳ ቅርንጫፍ ፅ/ቤት የመኪና ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/90411285-ce3c-4fc5-b286-805b7dcc49c2/open Lot Information
Ethiopian Accreditation Service፡ Procurement of Tyre 215/R15C
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/24e42e25-d404-45b3-8e01-23b4515e0730/open Lot Information
ሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ የምሳ አገልግሎት ቡፌ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/da8ec9fc-1085-4135-a908-7bf95e847431/open Lot Information
ኤፔክስ ማኑፋክቸሪንግ እና ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር እኢአ 2017 ዓ.ም ተመስርቶ ኢንቨስትመንት ከጀመረበት አንስቶ እስካሁን ያከናወነውን የፕሮጀክት ዓመት ኢንቨስትመንት በተመለከተ መስፈርቶች የሚያሟሉ የውጭ ኦዲተሮችን፤ ድርጅቶችን/ግለሰቦችን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
2merkato.com (Mar 16, 2026) የውጭ ኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ፤ መጋቢት 4 ቀን 2018 ዓም፤ አዲስ አበባ ድርጅታችን ኤፔክስ ማኑፋክቸሪንግ እና ትሬዲንግ
The American Jewish Joint Distribution Committee (JDC), an International NGO Registered in Ethiopia, Invites Qualified Suppliers to Submit Bids for the Supply, Delivery, and Installation of Hospital Furniture for the National Spine Center at St. Paul’s Hospital Millennium Medical College, Addis Ababa.
2merkato.com (Mar 16, 2026) Invitation to BID The American Jewish Joint Distribution Committee (JDC), an international NGO registered in Ethiopia,