Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር-03/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ / ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው
የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ በጉምሩክ ኮሚሽን የአዋሽ ቅ/ጽ/ቤት የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 29/11/2018 እና
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 29/11/2018 እና 02/12/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Jul 30, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማ ስ ታ ወ ቂ ያ ከላይ በርዕሱ ለመግለጽ እንደተሞከረው የኢትዮጵያ ካቶሊክ ቤተክርስትያን ማህበራዊና ልማት ኮሚሽን የማህበረ መንፈስ ቅዱስ ማህበረሰብ አገልግሎት በኢትዮጵያ
የኢትዮጵያ ካቶሊክ ቤተክርስትያን ማህበራዊና ልማት ኮሚሽን የማህበረ መንፈስ ቅዱስ ማህበረሰብ አገልግሎት በኢትዮጵያ ማስተባበሪያ ጸ/ቤት (SCORE) የመስክ ቁሳቁስ (Field Material) እና የቢሮ ስቴሽነሪ(stationary Material) ለአርባ ምንጭ ማስተባበሪያ ጽ/ቤት፤ ለአርባ ምንጭ አካባቢ ጽ/ቤት፤ ለቦራና አካባቢ ጽ/ቤት እና ለሐመር አካባቢ ጽ/ቤት Field Material and Stationary Material በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Jul 30, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/fad9df14-ade0-4ecf-aa37-fcdbfe3c5cc8/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: DMU-NCB-G-0127-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement
Debremarkos University Procurement of Food and Beverages
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Dire Dawa University፡ Procurement of Medical Supplies
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0ac51054-5eaf-46d0-a0ea-b8dbe5662a2e/open Lot Information
Amanuel Mental Specialized Hospital፡ Procurement of Machinery
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/47ee7652-795f-450e-b321-168990a9d981/open Lot Information
Ambo Farmers’ Cooperative Union Invites Eligible Bidders for the Supply, Installation, Commissioning, and Employee Training of a 5 Tons Per Hour Multipurpose Animal Feed Plant Located in Ambo Town, West Shewa Zone, Oromia Region.
Addis Zemen (Aug 17, 2026) INVITATATION TO BID Ambo Farmers’ Cooperative Union invites eligible bidders to participate in the bid
The Harari Water Supply & Sewerage Authority is Inviting Sealed Bids for the Construction of a 5.4km Booster Water Transfer Pipe Line from Aw Seid Ali Station to R-6 Reservoir and the Extension of an Existing Booster Pump House.
Ethiopian Herald (Aug 18, 2026) Invitation for Bids Contract Identification No: HWSSA/CAP/W/01/2019 1. The Harari Water Supply & Sewerage Authority
ማርጯ አነስተኛ የፋይናንስ ተቋም በ2018 ዓ.ም ሞተር ሣይከል በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማርጯ አነስተኛ የፋይናንስ ተቋም በ2018 ዓ.ም ሞተር ሣይከል በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚሁ
The Ethiopia Institution of Agricultural Research (EIAR), Under the Food System Resilience Program (FSRP), Invites Sealed Bids for the Procurement, Supply, Installation, Testing, and Minor Civil Works for a Tissue Culture Greenhouse at the Jimma Agricultural Research Center (ARC) in the Oromia Region.
Ethiopian Herald (Aug 18, 2026) REQUEST FOR BID(RFB) Supply of goods & Minor Civil work Single Stage One Envelope Country:
Direct Aid Ethiopia Office is Seeking Qualified and Experienced Service Providers to Undertake the Complete Planning and Implementation of Cataract Surgical Campaigns Across Various Regions of Ethiopia for the Year 2026.
Ethiopian Herald (Aug 18, 2026) REQUEST FOR EXPERTISE IN CATARCT SURGICAL COMPAIGN DIRECT AID ETHIOPIA OFFICE Announcement no.1 Open to
የባንቱ ሆስፒታል የተለያዩ ቋሚ የቢሮ እቃዎች፣ ኤልክትሮኒክስ እቃዎች፤ አላቂ እቃዎች፣ እስቴሽነር፣ የጽዳት እቃዎች፤ የደንብ ልብስ፤ ለህሙማን አገልግሎት መስጫ ካርዶችና የህትመት ውጤቶች ለ2019 ዓ/ም የበጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) ግልጽ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የባንቱ ሆስፒታል የተለያዩ ቋሚ የቢሮ እቃዎች፣ ኤልክትሮኒክስ እቃዎች፤ አላቂ እቃዎች እስቴሽነር
የኮ/ቀ/ክ/ከተማ አስተዳደር የዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ፑል አስተዳደርና ፋይናንስ ጽ/ቤት የመንግስት ግዥ ቡድን የተለያዩ ግዥዎችን በፑሉ ተጠቃሚ ለሆኑ መ/ቤቶች የእቃና አገልግሎት ግዥዎችን በምድብ ከፍሎ በግልፅ ጨረታ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 የኮ/ቀ/ክ/ከተማ አስተዳደር የዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ፑል አስተዳደርና ፋይናንስ ጽ/ቤት የመንግስት ግዥ