Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 02, 2026) የእርማት ማስታወቂያ የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር እሑድ ሐምሌ 19,2018 በወጣው የጋዜጣው እትም ለመጀመሪያና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ በጋዜጣው ቅጽ 31 ቁጥር 2738 በክፍል
የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር ሐምሌ 19/2018 በአቶ በሃይሉ ደምሴ ተድላ ስም ያወጣውን ጨረታ ማስታወቂያ ላይ የጨረታ መነሻ ዋጋ ላይ ማስተካከያ አድርጎበታል
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ቀጥሎ ባለው ሠንጠረዥ ውስጥ የተመለከተውን ንብረት/ሕንጻ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በአዋጅ ቁጥር 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት
ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለመኖሪያ G+3 ቤት በግልጽ ሐራጅ ጨረታ) አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) Nib International Bank INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID Bid Ref No. NIB/79/2025/26(Re-Bid) Nib International Bank would like to invite sealed bids from eligible and experienced bidders
Nib International Bank Would Like to Invite Sealed Bids from Eligible and Experienced Bidders for the Supply of Heavy-duty Foldable Canopy Tent
Reporter (Aug 02, 2026), Fortune (Aug 02, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-03-2026/27 Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply
Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Materials
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የውሃ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ባህር ዳር በሚገኘው ቢሮ የመለዋወጫ ሽያጭ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) ለ2ተኛ ጊዜ የወጣ የመለዋወጫ ሽያጭ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ግ/ጨ/ቁጥር 49/2018 የውሃ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ባህር ዳር
Ethiopian Petroleum Supply Enterprise Would Like To Notify Amendment For Procurement Reference Number: Bid No.05/2019
Addis Zemen (Aug 18, 2026) Amendment Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Published on Monday Aug 17, 2026 (ነሐሴ 11 ቀን
የአባይ ኮንስትራክሽን ኃላ/የተ/የግ/ማህበር የተሽከርካሪ ማሽነሪ ኪራይ እንዲሁም የከባድና የቀላል መኪና ጎማዎችን ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) የተሽከርካሪ ማሽነሪ ኪራይ እንዲሁም የከባድና የቀላል መኪና ጎማ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አኮኃ/ብግጨ/04/2018 የአባይ ኮንስትራክሽን ኃላ/የተ/የግ/ማህበር
ገነት ሆቴል የጥራት ደረጃቸውን የጠበቁ የበሬና የበግ ተዋጽኦ፣ የዶሮና የዓሣ ተዋጽኦ እና አትክልትና ፍራፍሬ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሥጋ፣ የዶሮ፣ የዓሣ፣ ለአትክልትና ፍራፍሬ የጨረታ ማስታወቂያ ገነት ሆቴል የጥራት ደረጃቸውን የጠበቁ
Bulchiinsa Magaalaa Shaggar Kutaa Magaalaa Koyyee Facceetti, Waajjira Maallaqaa Aanaa Galaan Arraabsaa Meeshaalee Adda Addaa Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 18, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakkoofsa Caalbaasii: 001/2019 Bulchiinsa Magaalaa Shaggar Kutaa Magaalaa Koyyee Facceetti, Waajjira Maallaqaa
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በኦሮሞ ብሔረሰብ ዞን የጨፋ ሮቢት ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት አመት በመደበኛ በጀት ለሚገዛቸው የእስቴሽነሪ ማቴሪያሎች፤ ፈርኒቸር፤ የፅዳት እቃ፤ ኤሌክትሮኒክስ፤ የመኪና ማቴሪያል ግዥ ህጋዊ ፍቃድ ካላችው ድርጅቶች ላይ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ግ/ጨ/01/2019 ዓ.ም በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በኦሮሞ ብሔረሰብ ዞን የጨፋ
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በምዕራብ ወለጋ ዘን የገንጂ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳው ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውል ዕቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በምዕራብ ወለጋ ዘን የገንጂ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት
በቡኖ በደሌ ዞን ጮራ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዘመን በሥራ ላይ ላሉት መስሪያ ቤቶች አገልግሎት የሚውል ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር WM/A/C 8/2018 በቡኖ በደሌ ዞን ጮራ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዘመን በሥራ
በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ንብረቶች በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ዕቃዎቹ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 06/2018 በአዲስ