Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bff3bbb6-7686-4298-ae35-ccbf1729c036/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0020-2019-PUR Object of Procurement: ሎት 77 ለ2ኛ

Prime Minister Office: ሎት 77 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ኘሪንተር Model Mfc-L5755DW/BROTHER/ ግዥ

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የ1ኛ ዙር ግልጽ የጨረታ የጨረታ መለያ ቁጥር 01/2019 በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ–ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2019 ዓ.ም ከተመደበለት በጀት ላይ የሚከተሱትን፦ ሎት – 01 የአውቶሞቲቭ የሥልጠና

በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ-ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ የተለያዩ የሥልጠና ዕቃዎች ግዢ ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን ዕቃ አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚህ መሰረት፡- ለሁለተኛ ጊዜ

ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ፀረ-ተባይ ማጥፊያ እና መከላከያ አገልግሎት ግዥ፣ የታረደ የፈረንጅ ዶሮ አቅርቦት ግዥ እና የዓሣ አቅርቦት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ ቁጥር 0010 ፣ 0011 ፣ 0012 ፣ 0013፣ 0014/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

1 2 3 452

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Bonga University፡ Procurement of Office Equipment

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/85ac4efc-11e6-47ca-8370-7c56ad0b79c1/open Lot Information

Geological Institute of Ethiopia፡ Procurement of Spare Parts

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/99fe3fe7-7ef9-489a-ae4e-775489a56ccb/open Lot Information

ቲ.ኤስ.ዲ ኢንጂነሪንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር የተለያዩ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች እና የስልክ ቀፎዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 19, 2026) የኤሌክትሪክ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018 ቲ.ኤስ.ዲ ኢንጂነሪንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ከሲመንስ (SIMENS) ድርጅት በተለያየ ጊዜያት

Amref Health Africa, Ethiopia Office Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of One Plug-in Hybrid Electric Double Cabin Pickup Vehicle.

Reporter (Aug 19, 2026) INVITATION TO BID TENDER NO. AMREF_ET/18/08/2026-0021 SUPPLY & DELIVERY OF VEHICLE FOR AMREF HEALTH AFRICA IN ETHIOPIA

ቢ ኤንድ ቢ ኢንጂነሪንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር በአዲስ አበባ ከተማ በሚገነባው 2B+G+13 ሕንፃ ፕሮጀክት በንዑስ ተቋራጭነት (Subcontract) ለሚከተሉት የሥራ መደቦች አመልካቾችን አወዳድሮ መቅጠር ይፈልጋል

Hibret Bank is Inviting Interested and Eligible Vendors to Bid for the Supply of 20,000 Reams of A4 Size Photocopy and Printing Paper.

Reporter (Aug 19, 2026) Invitation to Bid Bid No HB/014/26 Hibret Bank would like to invite interested & eligible venders

ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ/የተ/የግል ማህበር ልዩ ልዩ የጽዳት ዕቃዎች (ፎጣ፣ አቡጅዲ) እና የፎቶና ቪዲዮ ካሜራ እንዲሁም የፎቶና ቪዲዮ ካሜራ አክሴሰሪዎች ማቅረብ የሚችሉ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዢ ለመፈጸም ይፈልጋል

Ethiopian Public Health Institute፡ Procurement of Spare Parts

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cbd84178-40d7-4a77-acdb-44022e3f65f4/open Lot Information

Ethiopian Public Health Institute፡ Procurement of Spare Parts

Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e498948e-3ba3-453e-942b-37abe6bde9fd/open Lot Information