Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b3f85b82-d250-468d-925c-3b22dc899ac2/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1212-2018-PUR Object of Procurement: ለአቬሽን ምርምር ማዕከል
ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ ለአቬሽን ምርምር ማዕከል የሚያገለግሉ የተለያዩ የቤተ ሙከራ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3976ed01-8dcc-4763-bbe2-05ef214f56a9/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1211-2018-PUR Object of Procurement: ለአቬሽን ምርምር ማዕከል
ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ ለአቬሽን ምርምር ማዕከል የሚያገለግሉ የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስና ተዛማጅ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Aug 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/038/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪ ስም
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ለመሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Re-Invitation to Bid National competitive Bid (NCB) Name of Country: Federal Democratic Republic Of Ethiopia Name of Region: Benishangul Gumuz Regional State Name of Project:
The Benishangul Gumuz Regional State Bureau of Agriculture, Funded by the World Bank Under the Food System Resilient Program, Invites Sealed Bids for the Procurement of a Refrigerated Truck for Transporting Fish Products.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ጅግጅጋ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ቅጥር ግቢ ውስጥ የሚገኙትን የተለያዩ ያገለገሉ እቃዎች (ዴስክቶፕ ኮምፕዩተሮች፣ ፕሪንተሮች፣ የተለያዩ አይነት ቴሌቨዢኖች፣ የመኪና ጎማ፣ የተለያዩ የውሃ እቃዎች፣ የነዳጅ ታንከር እና ሌሎች እቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) የተለያዩ ያገለገሉ እቃዎችን ለመሸጥ ለ3ተኛ ጊዜ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡– ጅግጅጋ/ስተአ/003/2018 የስደተኞችና ተመላሾች
የኢትዮጵያ መድን ድርጅት ለተለያዩ አገለግሎቶች የሚውል ሁለገብ ቢሮ በጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) የቤት ኪራይ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁ. ፋሀአዳ/ግዳ/026/2018 የኢትዮጵያ መድን ድርጅት ብሄራዊ ቲያትር አካባቢ በቤት ቁጥር
የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 04/2019 የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ
የውሃ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ባህር ዳር በሚገኘው ቢሮ የመለዋወጫ ሽያጭ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) ለ2ተኛ ጊዜ የወጣ የመለዋወጫ ሽያጭ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ግ/ጨ/ቁጥር 49/2018 የውሃ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ባህር ዳር
Ethiopian Petroleum Supply Enterprise Would Like To Notify Amendment For Procurement Reference Number: Bid No.05/2019
Addis Zemen (Aug 18, 2026) Amendment Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Published on Monday Aug 17, 2026 (ነሐሴ 11 ቀን
የአባይ ኮንስትራክሽን ኃላ/የተ/የግ/ማህበር የተሽከርካሪ ማሽነሪ ኪራይ እንዲሁም የከባድና የቀላል መኪና ጎማዎችን ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) የተሽከርካሪ ማሽነሪ ኪራይ እንዲሁም የከባድና የቀላል መኪና ጎማ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አኮኃ/ብግጨ/04/2018 የአባይ ኮንስትራክሽን ኃላ/የተ/የግ/ማህበር
ገነት ሆቴል የጥራት ደረጃቸውን የጠበቁ የበሬና የበግ ተዋጽኦ፣ የዶሮና የዓሣ ተዋጽኦ እና አትክልትና ፍራፍሬ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሥጋ፣ የዶሮ፣ የዓሣ፣ ለአትክልትና ፍራፍሬ የጨረታ ማስታወቂያ ገነት ሆቴል የጥራት ደረጃቸውን የጠበቁ
Bulchiinsa Magaalaa Shaggar Kutaa Magaalaa Koyyee Facceetti, Waajjira Maallaqaa Aanaa Galaan Arraabsaa Meeshaalee Adda Addaa Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 18, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakkoofsa Caalbaasii: 001/2019 Bulchiinsa Magaalaa Shaggar Kutaa Magaalaa Koyyee Facceetti, Waajjira Maallaqaa