Re-Invitation Tenders in 2021
2merkato.com (Sep 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የተረፈ ምርት ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ከመስከረም 01 ቀን 2018ዓ.ም እስከ መስከረም 30 ቀን 2018 ዓ.ም ድረስ የሚያመርተውን ለሳሙና መስሪያ ግብዓት የሚሆነውን
የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ከመስከረም 01 ቀን 2018 ዓ.ም. እስከ መስከረም 30 ቀን 2018 ዓ.ም. ድረስ የሚያመርተውን ለሳሙና መስሪያ ግብዓት የሚሆነውን የተነጠረ ሞራ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0035/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል።
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Addis Zemen (Sep 02, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-ኢፕድ 004/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት ከዚህ በታች የተገለጹትን አገልግሎቶች በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የመኪና ኪራይ፣ የልጆች መጽሔት ህትመት፣ የዳይሬክተሪ ህትመት እንዲሁም የአክለሪክ ፎቶ ህትመት መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement of Building Construction
Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/61ef7190-98a3-4bcf-93c0-06407d4158f6/open Lot Information
Ministry Of Revenue Dire Dawa Branch Office: Procurement of Grass Carpet/ባለሳሩ ምንጣፍ(Standard )
Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c1568a90-b81a-4698-b32c-69fac9e821ec/open Lot Information
The Ethiopian Roads Administration (ERA) Invites Qualified RC-1/GC-1 Contractors to Express Their Interest in Sub-contracting for Asphalt and Base Course Works Under the Addis Ababa Radial Roads Construction Projects.
Ethiopian Herald (Mar 14, 2026) Notice of Invitation For Sub-Contracting on Urban Traffic Congestion Alleviation Projects The Federal Democratic Republic
The Agricultural Transformation Institute (ATI) Invites Sealed Bids for the Supply of Various Vegetable Seeds (Lot I) and Potato Seeds (Lot II).
Ethiopian Herald (Mar 14, 2026) National Competitive Bid/NCB/ Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization: Agricultural Transformation Institute/ATI/ IFB
Ethiopian News Agency Invites Eligible Bidders for the Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/942f7efa-8490-41a1-9140-5e13a35ed7a7/open Invitation to
The Ethiopian Human Rights Commission (EHRC) Invites Bids for an Institutional Capacity Assessment and System Review Through National Competitive Bidding (NCB).
Ethiopian Herald (Mar 14, 2026) Invitation for Bid (IFB)-Consultancy Procurement Reference Number: EHRC/RFP/NCB/05/2026 Ethiopian Human Rights Commission (EHRC) is a
የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በኤሌክትሪክና በነዳጅ የሚሠራ ባለ ሰባት መቀመጫ ሃይብሪድ መኪና በግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ውድድር ከአስመጪ ድርጅቶች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 14, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር ኢሎአ/08/2018 የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2018 በጀት ዓመት
Medecins Sans Frontieres – Holland/Ethiopia (MSF-Holland) Invites Sealed Bids from Vehicle Importing Companies for the Supply of Electrical, Hybrid, and Fuel Vehicles.
Addis Zemen (Mar 14, 2026) TO ALL VEHICLE IMPORTER COMPANIES WITH A VALID LICENSE AND ELIGIBLE TO PROVIDE ELECTRICAL, HYBRID
በቤቶች ልማት አስተዳደር ቢሮ የቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን የጨረታ ማራዘሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 14, 2026) የጨረታ ማራዘሚያ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን በሎት – ለግቢ ማስዋቢያ የሚያገለግሉ ዕፅዋት አትክልቶች