Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

የባህር ዳር ከተማ የመጠጥ ውሃ እና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የካቲት 09/2018 ዓ.ም በታተመው በኩር ጋዜጣ የወጣውን ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነዱን ማሻሻል አስፈላጊ ሆኖ በመገኘቱ የተሻሻለው ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የተለያዩ የውሃ ቆጣሪዎች፣ የአፈር ቁፋሮ አገልግሎት ሰራ እንዲሁም የተለያየ መጠን ያላቸው ሰመር ሰብል ፓምፕ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bf2b9fd2-6a23-495c-9057-0627cca4c1a9/open Reference Number: ECC-NCB-G-0429-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC-NCB-G-008-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

Ethiopian Customs Commission:የተሸከርካሪ ግዥ

Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3f9f08da-54cd-4649-b9e4-e62c93f9ec2c/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0241-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC/SBO/NCB/NCS/27/2018/2025/BID Procurement Information Procurement Type:

Ethiopian Customs Commission: የሆቴል አገልግሎት ግዥ (የሰመራ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት)

Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9c6c7f45-1956-42e1-8145-b0d1ab3aef1c/open Reference Number: MoR-NCB-G-0255-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: mor/ncb/nc/2018 Procurement Information Procurement Type:

Ministry of Revenue Procurement of የተፈጥሮ አበባ ግዥ (Hade Office) 03

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 18, 2026) የሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን

የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የተለያዩ ያገለገሉ ኮንቴነሮች፣ ቁርጥራጭ ብረታ ብረት አና ያገለገሉ የቢሮ ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የተለያዩ ያገለገሉ ኮንቴነሮች፣ ቁርጥራጭ ብረታ ብረት አና ያገለገሉ የቢሮ

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በየካ ክ/ከተማ ወረዳ 09 አስተዳደር የፋይናንስ ፅ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን ለመግዛት እና ለማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በየካ ክ/ከተማ ወረዳ 09 አስተዳደር

ስፋቱ 175 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ጨረታ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአፈጻጸም ከሳሽ፡ አንበሳ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ የአፈጻጸም ተከሳሽ፡ አቶ በሪሁ ፍሰሃ 1ኛ. የአፈጻጸም ጣልቃ

Saint-Gobain Weber Manufacturing PLC Invites Interested and Eligible Bidders to Participate in the Auction of a Used Generator.

2merkato.com (Jul 18, 2026) AUCTION NOTICE Sale of Used Generator (As Is, Where Is) Saint-Gobain Weber Manufacturing PLC invites interested and

The Sodo Woreda Office of Agriculture Invites Sealed Bids for the Construction of the Buee Fruit & Vegetable Market Center, Which Includes a Cold Store, Guard House, Toilet with Sewerage System, Trash Pit, and Fence in Sodo Woreda, East Gurage Zone.

ወደ እናት ፍቅር የበጎ አድራጎት ማህበር አመታዊ የሒሳብ እንቅስቃሴ ማስመርመር ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 18, 2026) ማስታወቂያ ወደ እናት ፍቅር የበጎ አድራጎት ማህበር ትኩረቱን የሀገር ባለውለታ የሆኑ አረጋውያንን እና የ ሀገር

ኦሞ ባንክ አ.ማ. ወልቂጤ ዲስትሪክት የመኖሪያ ቦታ G+0 መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 18, 2026) የመጀመሪያ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሞ ባንክ አ.ማ ወልቂጤ ዲስትሪክት በአዋጅ ቁጥር 97/90 ዓ/ም፣ 98/90 ዓ/ም

The World Health Organization (WHO) Ethiopia is Seeking a Reputable External Auditor to Conduct Spot Checks and Assurance Activities for its Implementing Partners.

The Reporter (Jul 18, 2026) REQUEST FOR PROPOSAL (RFP) Request for Proposal- External Auditor for Conducting Spot Check and Assurance