Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

የባህር ዳር ከተማ የመጠጥ ውሃ እና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የካቲት 09/2018 ዓ.ም በታተመው በኩር ጋዜጣ የወጣውን ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነዱን ማሻሻል አስፈላጊ ሆኖ በመገኘቱ የተሻሻለው ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የተለያዩ የውሃ ቆጣሪዎች፣ የአፈር ቁፋሮ አገልግሎት ሰራ እንዲሁም የተለያየ መጠን ያላቸው ሰመር ሰብል ፓምፕ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bf2b9fd2-6a23-495c-9057-0627cca4c1a9/open Reference Number: ECC-NCB-G-0429-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC-NCB-G-008-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

Ethiopian Customs Commission:የተሸከርካሪ ግዥ

Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3f9f08da-54cd-4649-b9e4-e62c93f9ec2c/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0241-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC/SBO/NCB/NCS/27/2018/2025/BID Procurement Information Procurement Type:

Ethiopian Customs Commission: የሆቴል አገልግሎት ግዥ (የሰመራ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት)

Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9c6c7f45-1956-42e1-8145-b0d1ab3aef1c/open Reference Number: MoR-NCB-G-0255-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: mor/ncb/nc/2018 Procurement Information Procurement Type:

Ministry of Revenue Procurement of የተፈጥሮ አበባ ግዥ (Hade Office) 03

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ ወረዳ 15 ዋዩ አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019ዓ.ም የ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት ግልጽ ጨረታ እስቴሽነሪ ዕቃዎች ሎት

በምስራቅ ወለጋ ዞን የዋማሀገሎ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ሥር ለሚገኙት ሴክተር መስሪያ ቤቶች ግልፅ ጨረታን አውጥቶ ዕቃዎችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በምስራቅ ወለጋ ዞን የዋማሀገሎ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ሥር ለሚገኙት ሴክተር መስሪያ ቤቶች

በአብክመ በምስ/ጎ/ዞን/አዋበል/ወረዳ/ገ/ኢ/ል/ት/ጽ/ቤት የፅህፈት መሳሪያ እና የኮንስትራክሽን ዕቃዎች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ በምስ/ጎ/ዞን/አዋበል/ወረዳ/ገ/ኢ/ል/ት/ጽ/ቤት ለተለያዩ ሴ/መ/ቤቶች ለ2017 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል ከመደበኛ በጀት ከዚህ በታች

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ ዞን የሞጃና ወደራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያገለግሉ አላቂና ቋሚ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማስራት ይፈልጋል

የቦታ ስፋት 336 ካ/ሜ የሆነ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት መሰረት አንተነህ እና በፍ/ባለዕዳ ትዕግስት አንተነህ መካከል ስላለው የፍርድ

Hibret Bank is Inviting Eligible Vendors to Bid for the Supply of Promotional Items.

Addis Zemen (Aug 11, 2026) Invitation to Bid Bid No. HB/009/2026 Hibret Bank would like to invite interested & eligible

የወላይታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት ዕቃዎች እና አገልግሎት ግዥ በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች ለመፈጸም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ወዞፋ/ግ/01/2019 የወላይታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት በዞን ማዕከል ውስጥ

Yuuniyeeniin Itti Fayyadamtoota Burqaa Guddina Iluu Manneen Daldalaa Xuubiin Ijaaraman Balbala Saddeetii (8) Qabuu Fi Suuqii Kutaa Shan (5) Kan Qabu Lafa Km2- 607.82 Irratti Magaalaa Mattuu Ganda Soor Daandii Asphaaltii Guddicha Mana Poostaa Fuulduratti Argamu Bakka Lafa Sadarkaa 1ffaa Kan Ta’e Gaazexaa Irratti Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Gurguruu Barbaada.

የትመን ጅፕሰምና የጅፕሰም ውጤቶች ማምረቻና መሸጫ ኃላ.የተ.የግ.ማህበር የኤክስካቫተር ማሽን ኪራይ በጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) የኤክስካቫተር ማሽን ኪራይ ግዥ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን የትመን ጅፕሰምና የጅፕሰም ውጤቶች ማምረቻና መሸጫ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር