Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Mar 02, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የባህር ዳር ከተማ የመጠጥ ውሃ እና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የካቲት 09/2018 ዓ.ም በታተመው በኩር ጋዜጣ የወጣውን ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነዱን
የባህር ዳር ከተማ የመጠጥ ውሃ እና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የካቲት 09/2018 ዓ.ም በታተመው በኩር ጋዜጣ የወጣውን ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነዱን ማሻሻል አስፈላጊ ሆኖ በመገኘቱ የተሻሻለው ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የተለያዩ የውሃ ቆጣሪዎች፣ የአፈር ቁፋሮ አገልግሎት ሰራ እንዲሁም የተለያየ መጠን ያላቸው ሰመር ሰብል ፓምፕ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bf2b9fd2-6a23-495c-9057-0627cca4c1a9/open Reference Number: ECC-NCB-G-0429-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC-NCB-G-008-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission:የተሸከርካሪ ግዥ
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3f9f08da-54cd-4649-b9e4-e62c93f9ec2c/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0241-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC/SBO/NCB/NCS/27/2018/2025/BID Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission: የሆቴል አገልግሎት ግዥ (የሰመራ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት)
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9c6c7f45-1956-42e1-8145-b0d1ab3aef1c/open Reference Number: MoR-NCB-G-0255-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: mor/ncb/nc/2018 Procurement Information Procurement Type:
Ministry of Revenue Procurement of የተፈጥሮ አበባ ግዥ (Hade Office) 03
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአርሲ ዞን ሸነን ኮሉ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳዉ ለሚገኙ መስሪያ ቤቶች የፅፈት መሣሪያ፣ የፅዳት ዕቃ፣ የደንብ ልብስና ልብስ ስፌት፣ የህትመት ሥራ፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃ፣ የቢሮ ዕቃና የመኪና ጎማ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአርሲ ዞን ሸነን ኮሉ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳዉ ለሚገኙ መስሪያ
ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር አንድ አይሱዙ የጭነት መኪና መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የሀገር ውስጥ ግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር አንድ አይሱዙ የጭነት መኪና መግዛት ይፈልጋል። ተጫራቾች
የቡኖ በደሌ ዞን የመኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የጨረታ ማረሚያ አውጥቷል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ማረሚያ የቡኖ በደሌ ዞን የመኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት የሚውሉ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ነሀሴ
በደ/ም/ኢ/ሕ/ መንግስት ሸካ ዞን ማሻ ከተማ ፋይናንስ ኢኮኖሚ ልማት ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የቢሮ ዉበትና ጽዳት እቃዎች፣ የተዘጋጁ ልብሶች፣ ሸሚዝ፣ ብትን ጨርቅ አቅርቦ በሰዎች ልክ ሰፍቶ ማቅረብ፣ የተለያዩ ቆዳ ጫማዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደ/ም/ኢ/ሕ/ መንግስት ሸካ ዞን ማሻ ከተማ ፋይናንስ ኢኮኖሚ ልማት ጽ/ቤት በ2019 በጀት
Amref Health Africa, Ethiopia Office Invites Bids from Eligible Firms for the Provision of Statutory Audit and Annual Financial Statements Audit Services.
2merkato.com (Aug 11, 2026) INVITATION TO BID TENDER NO. AMREF_ET/11/08/2026-019 PROVISION OF STATUTORY AUDIT AND ANNUAL FINANCIAL STATEMENTS AUDIT SERVICES FOR
Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala Naqamtee Piroojektii Ijaarsa Horsiisa Lukkuu (poultry Farm)lot 2 Godina Wallagaa Baha Magaala Ukkee Gandaa 01tti Ijaarsisuuf Dorgomtoota Ulaaga Guutan Caal Baasiif Marsaa 1ffaa Dhaaf Affeera.
Addis Zemen (Aug 11, 2026) WAAMICHA CAAL BAASII MARSAA 1ffaaLakkoofsa addaa Bittaa: NEK-MF-CW-01/2019 Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala naqamtee Piroojektii Ijaarsa horsiisa lukkuu
Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala Naqamtee Piroojektii Ijaarsa Horsiisa Lukkuu (poultry Farm) Lot 3 Godina Wallagaa Baha Magaala Ukkee Gandaa 01tti Ijaarsisuuf Dorgomtoota Ulaaga Guutan Caal Baasiif Marsaa Iffaa Dhaaf Affeera.
Addis Zemen (Aug 11, 2026) WAAMICHA CAAL BAASII MARSAA 1ffaaLakkoofsa addaa Bittaa: NEK-MF-CW-02/2019 Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaala naqamtee Piroojektii Ijaarsa horsiisa
የንኮማድ ኮንስትራክሽንኃ/የተ/የግ/ማህበር ከአገልግሎት ተመላሽ የተደረጉ የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ያገለገሉ ንብረቶች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የንኮማድ ኮንስትራክሽንኃ/የተ/የግ/ማህበር፣ ከአገልግሎት ተመላሽ የተደረጉ የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፤
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/39d5efb5-2a93-4617-bc68-a2fd5f269a82/open Lot Information