Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen(Mar 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት ወ/ሮ እመቤት ጁፋራ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ተስፋዬ ጁፋራ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.151270 በቀን 18/3/2007 ዓ.ም እና
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen(Mar 02, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 12-2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ መገናኛ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና ሃራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 42/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣ የሞባይል
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ/ማ አዘና ቅርጫፍ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ለተበዳሪዎች ይበሉ ሽባባው እና አበባ ወርቅነህ፣ የትዋለ አይኔ እና አዳነች ታምር፣
ፀደይ ባንክ አ.ማ አዘና ቅርጫፍ መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በደ/ምዕ/ኢ/ሕ/ክ/መንግስት የቤንች ሸኮ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት የዞን ጤና መምሪያ ቢሮ ጥገና፣ የዞኑ ትራንስፖርትና መንገድ ሴክተር መምሪያ መፀዳጃ ቤት ግንባታ በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) ግልፅ የህንጻ/ጥገናና መፀዳጃ ቤት ግንባታ/ጨረታ ማስታወቂያ በደ/ምዕ/ኢ/ሕ/ክ/መንግስት የቤንች ሸኮ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት ሎት1፡-
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. ቤት ባለበት ሁኔታ በጨረታ ይሸጣል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) የሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪ ከቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ የወሰዱትን ብድር
አማራ ፓይፕ ፋብሪካ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር ኩባንያ የውሃ ማቆሪያ (Geomembrane Sheet) መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) ውሃ ማቆሪያ (Geomembrane Sheet) ምርት ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር APF/17/2018 LOCAL አማራ ፓይፕ ፋብሪካ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር ኩባንያ
Meta Robi Woreda Finance Office Would Like To Notify Bid Modification
Ethiopian Herald(Mar 01, 2026) Correction In the invitation for bid (IFB) advertised by the Meta woreda agriculture and land office
SNV-Ethiopia Country Office Invites Bids for the Provision of Double-cabin Pickup Vehicles (8 Units) and Hardtop Vehicles (9 Units) to Support Operational Activities.
Reporter(Mar 01, 2026) INVITATION TO BID PROCUREMENT OF DOUBLE-CABIN PICKUP AND HARDTOP VEHICLESBID NUMBER (004/26/SNV) SNV is a mission-driven global
Action for Social Development and Environmental Protection Organization (ASDEPO) Invites Bids for the Supply of Nutrient-rich Food Items for a Project in Enderta Woreda, South Eastern Zone, Tigray Region.
Reporter(Mar 01, 2026) Invitation to Bid Procurement Number: ASDEPO/ITB/014/2026 In line with our mission, we Action for Social Development and
The Deutsche Gesellschaft Für Internationale Zusammenarbeit (GIZ) GmbH Would Like to Sale One Used Duty-free Vehicle.
Reporter(Mar 01, 2026) Bid Announcement for the Sale of One Used Duty-free Vehicle. REF No: GIZ-001/2026 The Deutsche Gesellschaft für
ረጲ ሳሙናና ዲተርጀንት ኃ/የተ/የግ/ማህበር የተለያዩ መኪኖችን ባሉበት አወዳድሮ በጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ረጲ ሳሙናና ዲተርጀንት ኃ/የተ/የግ/ማህበር የተለያዩ መኪኖችን ባሉበት አወዳድሮ በጨረታ መሸጥ ይፈልጋል :: ስለሆነም በጨረታው ለመሳተፈ
Norwegian Church Aid-Ethiopia Invites Bids for the Rental of Three (3) Water Tanker Trucks with a 20 M3 Capacity for the Tormorok Site in the Gambella Region.
Reporter(Mar 01, 2026) ANNEX GEN 11: Tender Notice Reference: NCA/WT/Gam/014/02/2026 -PC2623 Item number and title: Rental of Water tanker truck