Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Mar 02, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የባህር ዳር ከተማ የመጠጥ ውሃ እና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የካቲት 09/2018 ዓ.ም በታተመው በኩር ጋዜጣ የወጣውን ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነዱን
የባህር ዳር ከተማ የመጠጥ ውሃ እና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የካቲት 09/2018 ዓ.ም በታተመው በኩር ጋዜጣ የወጣውን ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነዱን ማሻሻል አስፈላጊ ሆኖ በመገኘቱ የተሻሻለው ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የተለያዩ የውሃ ቆጣሪዎች፣ የአፈር ቁፋሮ አገልግሎት ሰራ እንዲሁም የተለያየ መጠን ያላቸው ሰመር ሰብል ፓምፕ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bf2b9fd2-6a23-495c-9057-0627cca4c1a9/open Reference Number: ECC-NCB-G-0429-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC-NCB-G-008-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission:የተሸከርካሪ ግዥ
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3f9f08da-54cd-4649-b9e4-e62c93f9ec2c/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0241-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC/SBO/NCB/NCS/27/2018/2025/BID Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission: የሆቴል አገልግሎት ግዥ (የሰመራ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት)
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9c6c7f45-1956-42e1-8145-b0d1ab3aef1c/open Reference Number: MoR-NCB-G-0255-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: mor/ncb/nc/2018 Procurement Information Procurement Type:
Ministry of Revenue Procurement of የተፈጥሮ አበባ ግዥ (Hade Office) 03
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የደባርቅ ከተማና አስተዳደር ከተማ መሰረተ ልማት ጽ/ቤት በ 2018 በጀት ዓመት ለጽ/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደባርቅ ከተማና አስተዳደር ከተማ መሰረተ ልማት ጽ/ቤት በ 2018 በጀት ዓመት ለጽ/ቤቱ አገልግሎት
የውሃ ስራዎች ኮርፖሬሽን የኮምቦልቻ ዋና ማስተባበሪያ ጽ/ቤት ለሚገነባቸው የተለያዩ ፕሮጀክቶች አገልግሎት የሚውሉ እቃዎች ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) ፓምፖች፣ጀነሬተሮች እና ተያያዥ እቃዎች ግዥ ብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር WWC/KMCO/NCB01/2018 የውሃ ስራዎች ኮርፖሬሽን የኮምቦልቻ ዋና
Federal Government Buildings Construction Project Office Invites Eligible Bidders for the Procurement of Cleaning Service
Government(Feb 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/3f2ad7e8-7e4a-4339-80b9-5189a1e9fe20/open Invitation to Bid
በመከላከያ ኢንጂነሪንግ ኢንዱስትሪ ግሩፕ የቢሾፍቱ ሞተር ቬህከልስ ኢንጅነሪንግ ኢንዱስትሪ በ2018 በጀት አመት እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያብሄራዊ ግልፅ ጨረታ ሰነድ ቁጥር፡-ቢሞቬ ኢ ኢ ብግጨሰ 01/ 2018 በመከላከያ ኢንጂነሪንግ ኢንዱስትሪ ግሩፕ የቢሾፍቱ
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት አካባቢ ጥበቃና አየር ንብረት ለውጥ ባለስልጣን በ2018 በጀት ዓመት ዕቃዎች ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2018 የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት አካባቢ ጥበቃና አየር ንብረት ለውጥ ባለስልጣን
Lemi Kura Sub City Administration Invites Eligible Bidders for the Procurement of Woreda 06 Live Stock Market Center Construction Work
Government(Feb 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5835b0a9-66e5-4ee4-86f6-79cefb2c85bd/open Invitation to Bid
Awash Bank S.C. Invites Technically Competent and Commercially Competitive Proposals from Bidders for the Acquisition of Dark Trace License Subscription
Addis Zemen(Feb 28, 2026) Invitation to Bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB/IT/08/2025/26. 1. Awash Bank S.C. invites
Awash Bank Invites Bids for the Supply and Implementation of an Enterprise Private Cloud Platform and Related Services, Divided Into Two Lots
Addis Zemen(Feb 28, 2026) Invitation to BidInternational Competitive Bidding (ICB)Procurement Reference Number AB/IT/09/2025/26. 1. Awash Bank S.C. invites technically competent
Ministry of Health:Procurement of Central UPS & Conference Room Camera
Government(Feb 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8704462e-c0d9-448b-b457-45ce2ad53321/open Reference