Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Mar 02, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የባህር ዳር ከተማ የመጠጥ ውሃ እና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የካቲት 09/2018 ዓ.ም በታተመው በኩር ጋዜጣ የወጣውን ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነዱን
የባህር ዳር ከተማ የመጠጥ ውሃ እና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የካቲት 09/2018 ዓ.ም በታተመው በኩር ጋዜጣ የወጣውን ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነዱን ማሻሻል አስፈላጊ ሆኖ በመገኘቱ የተሻሻለው ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የተለያዩ የውሃ ቆጣሪዎች፣ የአፈር ቁፋሮ አገልግሎት ሰራ እንዲሁም የተለያየ መጠን ያላቸው ሰመር ሰብል ፓምፕ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bf2b9fd2-6a23-495c-9057-0627cca4c1a9/open Reference Number: ECC-NCB-G-0429-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC-NCB-G-008-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission:የተሸከርካሪ ግዥ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Wolkite University፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/48fb7519-9e2c-4bba-81d3-bcf0b99f698a/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2f5eb944-6124-4a76-ba19-7e49db3893f7/open Lot Information
Wolkite University፡ Procurement of Agricultural Inputs
Government (Aug 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d70be446-044c-4106-a09f-6a89109b39a1/open Lot Information
በለሚኩራ ከፍለ ከተማ ወረዳ 02 የእድገት ጮራ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት የደንብ ልብስ ግዥ፣ ለአላቂ የቢሮ እቃዎች፣ ለህትመት፣ አላቂ የህክምና እቃ፣ ለአላቂ የት/ት እቃዎች፣ አላቂ የጽዳት ዕቃ፣ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች፣ የቋሚ ኤሌክትሪክ፣ የቋሚ ኤሌክትሪክ ጥገና፣ አገልግሎት፣ ለህንጻ ቁሳቁስ ተገጣጣሚ እቃ ጥገና እና የትራንስፖርት አግልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) 1ኛ ዙር ግልጽ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በለሚኩራ ከፍለ ከተማ ወረዳ 02 የእድገት ጮራ 2ኛ ደረጃ
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶችን በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር-06/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት
ኦቢኤም ኮንስትራሽን ድርጅት” (OBM Construction Enterprise) ለዋና መስሪያ ቤት (Head Office) አገልግሎት የሚውል ሁለት ዘመናዊ ተሽከሪካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኦቢኤም ኮንስትራሽን ድርጅት” (OBM Construction Enterprise) ለዋና መስሪያ ቤት (Head Office) አገልግሎት የሚውል
Hibir Construction Corporation (HCC) Entered in to a Contract Agreement with Ethiopian Road Administration (ERA), for The Construction Works of Dembecha-Feres Bet-Adet Road Project: Contract 1: Dembecha-Sekela and Link Road to Bibugn Wereda.
Addis Zemen (Aug 23, 2026) INVITATION FOR BIDSHibir Construction CorporationProcurement Reference No. HCC /DPCA/01/19 Hibir Construction Corporation (HCC) entered in
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ የቦታ ስፋት 500 ካሬ የሆነ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን
Hawassa University: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/75a3777b-5f2a-4ef4-b639-e06a0fcb889a/open Lot Information