Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen(Mar 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት ወ/ሮ እመቤት ጁፋራ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ተስፋዬ ጁፋራ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.151270 በቀን 18/3/2007 ዓ.ም እና
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen(Mar 02, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 12-2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ መገናኛ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና ሃራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 42/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣ የሞባይል
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ/ማ አዘና ቅርጫፍ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ለተበዳሪዎች ይበሉ ሽባባው እና አበባ ወርቅነህ፣ የትዋለ አይኔ እና አዳነች ታምር፣
ፀደይ ባንክ አ.ማ አዘና ቅርጫፍ መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Houses of Peoples Representative: Procurement of Heavy Fabric Curtain (ደረጃውን የጠበቀ ሆኖ በሪሞት የሚንቀሳቀስ መጋረጃ)
Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/80241b52-80f4-42cf-9887-363526cc133d/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Mouse Proforma
Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/82120d20-3284-49ee-adbe-02f4a9d2b9e1/open Lot Information
Enat Bank is Inviting National Competitive Bids for the Provision of External Audit Services.
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID Enat Bank invites all interested bidders for the provision of External
The APHEET Program Consortium is Seeking Qualified and Legally Registered Firms or Consultants to Deliver a Five-day Training of Trainers (TOT) in Bishoftu City from August 27-31, 2026.
Reporter (Aug 30, 2026) APHEET Program Consortium members (PHE Ethiopia Consortium, DSW, MELCA Ethiopia, LIVE-ADDIS, WISE and ABCE) Call for
Oxfam Ethiopia Invites Qualified Suppliers for the Supply of Water Level Indicators with Accessories, Including Transportation, Installation, Testing, and Commissioning in Various Refugee Camps Within the Gambella Region.
Reporter (Aug 30, 2026) Request for Quotations – RFQ-ETADD-26-0192 Oxfam Ethiopia is an international NGO involved in humanitarian and long-term
ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፣ ቡባሕአዳ/ሐራጅ/053/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረበውን
The Ministry of Education (MoE), Through Shayashone Trading PLC, Invites Eligible Bidders for the Supply, Installation, and Commissioning of ICT Equipment, Including Laptops, Desktop Computers, Printers, Wi-Fi Access Points, Network Switches, Power Backup Systems, Digital Billboards, and CCTV Cameras.
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION FOR BID Supply, Installation, and Commissioning of ICT Equipment Procurement Reference No.: HDEEP/NCB/002/2026 Background Under
ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አክሲዮን ማህበር በባለቤትነት የሚያገለግለውን ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) የተሽከርካሪ ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ሻጭ፦ ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አክሲዮን ማህበር 1. መግቢያ ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አክሲዮን ማህበር
ሐግቤስ ኃላፊነቱ የተወሰነ የግል ማህበር ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች አዲስ አበባ ከተማ ላይ ባሉበት ሁኔታና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር፡ ሐግ/ ተሽጨ/ 01 /2018 ሐግቤስ ኃላፊነቱ የተወሰነ የግል