Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3976ed01-8dcc-4763-bbe2-05ef214f56a9/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1211-2018-PUR Object of Procurement: ለአቬሽን ምርምር ማዕከል

ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ ለአቬሽን ምርምር ማዕከል የሚያገለግሉ የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስና ተዛማጅ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Reporter (Aug 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/038/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992  በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች  በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪ ስም

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ለመሸጥ ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Re-Invitation to Bid National competitive Bid (NCB) Name of Country: Federal Democratic Republic Of Ethiopia Name of Region: Benishangul Gumuz Regional State Name of Project:

The Benishangul Gumuz Regional State Bureau of Agriculture, Funded by the World Bank Under the Food System Resilient Program, Invites Sealed Bids for the Procurement of a Refrigerated Truck for Transporting Fish Products.

Addis Zemen (Aug 04, 2026) ማስተካከያ ሐምሌ 26 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 19 ላይ የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ ለ3ኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ የስልክ

የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ.ማ. የስልክ ቁጥር ማስተካከያ ማድረግ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ፊንጫኣ ስኳር ፋብሪካ የተለያዩ ዕቃዎች፣ ፀረ-አረም ኬሚካል እና ፀረ-ፈንገስ ኬሚካል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 10, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/16/2018 ፊንጫኣ ስኳር ፋብሪካ ከዚህ በታች የተገለጹትን የተለያዩ ዕቃዎች፣ ፀረ–አረም ኬሚካል

አልፋ መስማት የተሳናቸው ልዩ የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 አልፋ መስማት የተሳናቸው ልዩ የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት ከዚህ በታች የተዘረዘሩት

Hawassa University፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/80f62ca8-0787-45e7-8c22-67b4013c1ca4/open Lot Information

Federal Technical and Vocational Education and Training Institute፡ Procurement of Cleaning Service

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d9149581-c574-4351-8e0f-4ac5688bea84/open Lot Information

Ministry of Labor and Skills፡ Procurement of Hotel Services

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2a73eab8-bdc6-4810-94c4-85b800f0efe7/open Lot Information

Hawassa University፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3182f0ee-63fe-448c-b96d-f6f04b4851d5/open Lot Information

በአርሲ ዞን የጮሌ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳው ውስጥ ለሚገኙ ጽ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ ቋሚ የቢሮ ኤሌክትሮኒክስ፣ ፈርኒቸር፣ የጽህፈት መሣሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች፤ የሠራተኞች የደንብ ልብስ፤ የመኪና ጎማዎችና ሞተር ሳይክሎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በም/ወለጋ ዞን የሆማ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ/ም ለሆማ ወረዳ ለተለያዩ የመንግስት መ/ቤቶች የተለያዩ የቢሮ አላቂ እና፣ ቋሚ እቃዎች፣ የመኪና ጎማዎች፣ የግንባታ ዕቃዎች፣ ፈርኒቸሮች፣ ኤሌክትሮኒክስ እና ደንብ ልብሶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለሴክተር መስሪያ ቤቱ መግዛት ይፈልጋል

የሰሜን ወሎ ዞን ገንዘብ መምሪያ ለራሱና አገልግሎት ለሚሰጣቸው የዞን መምሪያዎችና ተ/ጽ/ቤቶች የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የሰ/ወ/ዞገ/መ/ግ/ጽጨረታ ቁጥር 001 የሰሜን ወሎ ዞን ገንዘብ መምሪያ ለራሱና አገልግሎት ለሚሰጣቸው የዞን