Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3976ed01-8dcc-4763-bbe2-05ef214f56a9/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1211-2018-PUR Object of Procurement: ለአቬሽን ምርምር ማዕከል
ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ ለአቬሽን ምርምር ማዕከል የሚያገለግሉ የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስና ተዛማጅ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Aug 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/038/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪ ስም
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ለመሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Re-Invitation to Bid National competitive Bid (NCB) Name of Country: Federal Democratic Republic Of Ethiopia Name of Region: Benishangul Gumuz Regional State Name of Project:
The Benishangul Gumuz Regional State Bureau of Agriculture, Funded by the World Bank Under the Food System Resilient Program, Invites Sealed Bids for the Procurement of a Refrigerated Truck for Transporting Fish Products.
Addis Zemen (Aug 04, 2026) ማስተካከያ ሐምሌ 26 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 19 ላይ የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ ለ3ኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ የስልክ
የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ.ማ. የስልክ ቁጥር ማስተካከያ ማድረግ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በምዕራብ አርሲ ዞን የነንሰቦ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ አርሲ ዞን የነንሰቦ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት ከዚህ በታች የተገለጹትን
Ethiopian Communication Authority፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ae852e1a-116d-47b2-aae9-0709bda163bf/open Lot Information
Ethiopian Institute of Agricultural Research፡ Procurements of Building Materials
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/01980ab9-9f7d-4578-a26d-5774c1ba796e/open Lot Information
Ministry of Labor and Skills፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/18e83464-01ec-4f7d-b1ad-395e7ac80e87/open Lot Information
Addis Ababa University፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f91dbc1e-83fd-448d-84d9-c70ba21c1357/open Lot Information
በኢሉባቦር ዞን የዲዱ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢሉባቦር ዞን፣ የዲዱ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት፣ በ2019 ዓ.ም የበጀት ዘመን በወረዳ ስር፣ ለሚገኙ
ኤረር የገበሬዎች ኃ.የተወሰነ የህብረት ሥራ ዩኒየን አዳዲስ የቢሮ ዕቃዎች፣ የፅኅፈት መሳሪያዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የፅዳት እቃዎች፣ የተሽከርካሪ ጎማዎች፣ የግብርና ማሽነሪ መለዋወጫዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አዳዲስ የቢሮ ዕቃዎች፤ የፅኅፈት መሳሪያዎች፤ የደንብ ልብስ፤ የፅዳት እቃዎች፤ የተሽከርካሪ
አፄ ቴዎድሮስ አፀደ ህጻናትና የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም ለተለያዩ የስራ ክፍሎች የሚሆኑ እቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታው መ/ቁጥር 29/2018 ዓ.ም አፄ ቴዎድሮስ አፀደ ህጻናትና የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት
በኢሉአባቦራ ዞን ገንዘብ እና ኢኮኖሚ ልማት ትብብር የዳሪሙ ወረዳ ቴ/ሙያ እና ትምህርት ስልጠና ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ዕቃዎችን በ2019 ዓ.ም የበጀት ዘመን ለስልጠና፣ አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢሉአባቦራ ዞን ገንዘብ እና ኢኮኖሚ ልማት ትብብር የዳሪሙ ወረዳ ቴ/ሙያ እና ትምህርት ስልጠና