Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter(Mar 01, 2026) Capital(Mar 01, 2026) Fortune(Mar 01, 2026) Re-Invitation to Bid Issue Date: March 01, 2026 Questions Due: March 02 to 12, 2026 Answer for all Questions due: March

International Institute of Rural Reconstruction (IIRR-Ethiopia) Invites Bids for the Supply of Vehicle Rental Services (Mark 2 HARDTOP) to Support the MaYEA Program.

Be’kur(Mar 02, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ (አ.ማ) እንጅባራ ቅርንጫፍ ለአቶ ጌትነት መንግስት እና ወ/ሮ ገነት ባይነሰኝ ለሰጣቸው ብድር በዋስትና የያዘውና በሰንጠረዥ ከዚህ በታች የተጠቀሰው መኖሪያ ቤት ለመጀመሪያ ጊዜ

ፀደይ ባንክ (አ.ማ) እንጅባራ ቅርንጫፍ መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Be’kur(Mar 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የምዕራብ ጎጃም ዞንና አካባቢው አማራ ልማት ማህበር ማ/ጽ/ቤት crisis-affected children are protected from violence, explotation, abuse, neglect, and haremful practices ከተባለ

አማራ ልማት ማህበር ማ/ጽ/ቤት የጽህፈት መሳሪያዎች፣ ፈርኒቸር፣ የመኝታ ቁሳቁስ እና ኮምፒውተር በሎት በመለየት በጋዜጣ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን ሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለጹ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 10/2018 ባሉበት ሁኔታ

በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን ሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 10/2018 ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምሥራቅ ወለጋ ዞን በጎቡ ሰዮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም. የጽሕፈት መሣሪያ፣ የኤሌክትሮኒክስ መሣሪያ፣ የግንባታ ዕቃዎች፣ የደምብ ልብስ፣ የመኪና ጎማ እና ፈርኒቸሮች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

The Agricultural Transformation Institute (ATI) South Center Invites Sealed Bids for the Procurement of 12,970 Pullets (Lohman Brown Breed, 60-75 Days).

Ethiopian Herald (Aug 27, 2026) INVITATION FOR BID/IFB/ National Competitive Bid (NCB) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization:

ዋን ኤከር ፈንድ በአማራ ክልል የእርሻ ግብአቶችን ለማጓጓዝ የሚያስፈልጉ ተሽከርካሪዎችን ለማከራየት ለሚፈልጉ አቅራቢዎች የወጣውን ጨረታ እንዲጫረቱ ይጋብዛል

2merkato.com (Aug 27, 2026) የትንስፖርት አገልግሎት ለማግኘት የወጣ ጨረታ ዋን ኤከር ፈንድ በአማራ ክልል የእርሻ ግብአቶችን ለማጓጓዝ የሚያስፈልጉ ተሽከርካሪዎችን ለማከራየት

በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የቂሊንጦ ቁ.1 ቅድመ አንደኛ የ1ኛ እና የመካከለኛ ደረጃ ት/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት ለት/ቤቱ የሚያስፈልገውን የተለያዩ ግብዓቶች አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Ethiopian National Theatre፡ Procurement of Uniforms

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/58e41847-e15e-4e78-9fae-446d87e06f7b/open Lot Information

Hawassa University፡ Purchase Requisition for Field Vehicle Service Car Rent( CROSSROADS Pro) (3nd Round) ( MC)

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b103b54a-f648-4e56-8026-fb0b34f4da6f/open Lot Information

St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Spare Parts

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4cf6c9fa-8b34-4988-91d6-d0ddd80a92c0/open Lot Information

Ethiopian National Theatre፡ Procurement of Uniforms

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/dc02ba71-fd40-47c0-b174-7c5a17f4ea30/open Lot Information

St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Spare Parts

Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3b7ebf02-f902-4b7e-b08a-6ab2b0cd74e4/open Lot Information