Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 05, 2026) ድጋሚ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት እዮብ ገብሬ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ፋንታሁን ገብሬ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.112814 በ21/4/2017 ዓ.ም በዋለው ችሎት በሰጠው
የቦታው ስፋት 123.50 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/cfade185-baa9-4dca-9eed-1479dcbfe070/open Reference Number: ASU-NCB-G-0018-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ASU-NCB-G-001-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
አሶሳ ዩኒቨርሲቲ: በድጋሚ ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የፈርኒቸር ዕቃዎች ግዥ ለተማሪዎች አገልግሎት የሚውል
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8cac719e-33e1-40e5-9ba9-0eb95649f0f4/open Lot Information Procurement Reference Number: EAES-NCB-G-0020-2018-PUR Object of Procurement: ለ ሶስተኛ ጊዜ
Educational Assessment and Examinations Service:ለ ሶስተኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ የሞዴል2016 V8 ተሸከርካሪ መኪና መለዋወጫ ዕቃዎች ከእነጅ ዋጋው (ከነመገጣጠሚያው)
Addis Zemen(Feb 28, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የመንቆረር ኮንስትራክሽን ድርጅት በደብረማርቆስ ከተማ አስተዳደር የሚገኝ መንግስታዊ የሆነ የልማት ድርጅት ሲሆን ለክሬሽር ፕላንት ጠጠር ግብእት አቅርቦትና ፍንዳታ ስራ በግልጽ
የመንቆረር ኮንስትራክሽን ድርጅት በደብረማርቆስ ከተማ አስተዳደር የሚገኝ መንግስታዊ የሆነ የልማት ድርጅት ሲሆን ለክሬሽር ፕላንት ጠጠር ግብእት አቅርቦትና ፍንዳታ ስራ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Shipping and Logistics, Kality Trucking Branch Office, Invites Bids for the Purchase of Heavy Trucks Battery (12V 170Ah).
Addis Zemen(Mar 01, 2026) INVITATION TO BIDDERS TENDER NO: RFQ ESLSE/KLT/NEG/2025/03300 Ethiopian Shipping and Logistics, Kality Trucking Branch Office, invites
Dambi Dollo University: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government(Mar 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a341f250-17a6-4282-b55d-f672aec99059/open Invitation to Bid
Ethiopian Shipping and Logistics, Kality Trucking Branch Office, Invites Bids for the Purchase of Leaf Springs for SITRAK Trailers.
Addis Zemen(Mar 01, 2026) INVITATION TO BIDDERS TENDER NO: RFO ESLSE/KLT/NEG/2025/03404 Ethiopian Shipping and Logistics, Kality Trucking Branch Office, invites
Livestock Development Institute: Procurement of Uniforms
Government(Mar 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/21707472-81fe-444b-a11c-e5e354f3585b/open Invitation to Bid
Ethiopian Customs Commission Moyale Branch Office Invites Eligible Bidders for the Procurement of Uniforms
Government(Mar 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/cc3db92f-28d2-4b07-96fa-61e242b39ae8/open Invitation to Bid
የገላን የወንዶች አዳሪ ትምህርት ቤት በ2018 ዓ.ም. አላቂ የቢሮ እቃዎች፣ አላቂ የትምህርት እቃዎች፣ የተለያዩ የፅዳት እቃዎች፣ የተለያዩ የደንብ ልብሶች እና ቋሚ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የጨረታ ቁጥር 02/02/2018 የገላን የወንዶች አዳሪ ት/ቤት በ2018ዓ.ም ከዚህ በታች የተዘረዘሩ የተለያዩ የዕቃ ግዢዎችን ለመፈፀም አቅራቢ
የኢትዮጵያ መድን ድርጅት ያገለገሉ የኤሌክትሪክ እና ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁ. ኢአጽ/ግንአዳ/017/2018 የኢትዮጵ መድን ድርጅት በአዋጅ ቁጥር 1090/2010 እና በሚኒስተሮች ደንብ ቁጥር 425/2010
JARRA Holdings Sh. Co. Invites Contractors with GC 5/BC 4 & Above Licenses to Submit Bids for the Construction of Remaining Parts of a Warehouse in Sebeta, Sheger City.
Reporter(Mar 01, 2026) INVITATION FOR BID (Construction Work) JARRA Holdings Sh. Co. invites Contractors those are eligible and qualified bidders
171.19 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen(Mar 01, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አብዮት ታደሰ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ህጻን ቃሉ በላይነህ መካከል