Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen(Feb 27, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መንገድ ልማትና ትራንስፖርት ቢሮ በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮው አገልግሎት የሚውል Heavy Duty Scanner በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት

የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መንገድ ልማትና ትራንስፖርት ቢሮ በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮው አገልግሎት የሚውል Heavy Duty Scanner በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026)  የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 25/2010 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት እና በስሩ የሚገኝ መ ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች ፣

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት እና በስሩ የሚገኝ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8975e448-a7ea-4c31-aa39-b7542d218b12/open Reference Number: MoR-NCB-NC-0289-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: mor.ncb.nc.Hawasa.2018 Procurement Information Procurement Type:

Ministry of Revenue:lot 05 Procurement of Hotel Service a WOLAYTA SODO CITY 2018

Addis Zemen(Feb 27, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሙያ ብቃት ማረጋገጫ ኤጀንሲ በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ አላቂ የፅህፈት መሳሪያዎችን እና ቋሚ የቢሮ ዕቃዎችን፤ የደህንነት

የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሙያ ብቃት ማረጋገጫ ኤጀንሲ በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ አላቂ የፅህፈት መሳሪያዎችን እና ቋሚ የቢሮ ዕቃዎችን፣ የደህንነት ካሜራ፣ የጨርቃ ጨርቅ እና የለሊት አልባሳት፣ ነባሩን የቢሮ ታፔላ ዕድሳት ለሁለተኛ ገዜ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Dashen Breweries S.C. Invites Bids for the Supply, Installation, and Commissioning of a 10 MVA, 33 to 11 KV Step-down Compact Transformer for its Gondar Plant.

Reporter(Mar 01, 2026) INVITATION TO BIDTender No. DBSC/ICB/06C/2026 Dashen Breweries S.C invites interested & qualified international and Ethiopian bidders for

በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር በትምህርትና ሥልጠና ዋና መምሪያ የብርሸለቆ መሠረታዊ ውትድርና ማሠልጠኛ ትምህርት ቤት በ2018 በጀት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Mar 04, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር በትምህርትና ሥልጠና ዋና መምሪያ የብርሸለቆ መሠረታዊ ውትድርና ማሠልጠኛ ትምህርት ቤት

ቤንች ማጂ ልማት ማህበር ሞተር ሣይክል እና ዣንጥላ የቤማልማ እና JSI ሎጎ ያለበት መካከለኛ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቤንች ማጂ ልማት ማህበር ቀጥሎ ያሉትን ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ የእቃው ዓይነት ዝርዝር

The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) Invites Bids for Light Duty and Heavy-Duty Car Rental Service with a Framework Agreement for One Year in Amhara Region Different Zones and Addis Ababa.

Ethiopian Herald(Mar 01, 2026) Invitation to Bid-National Competitive Bid (NCB) Organization: Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Centre (ATI-AATC) Procurement Reference

የሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት ኮሙኒኬሽን ጉዳዮች ቢሮ ለመስሪያ ቤቱ አገልግሎት የሚውል ወርክ ስቴሽን /Work-station/ ኮምፒውተር ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Mar 04, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 1480 የሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት ኮሙኒኬሽን ጉዳዮች ቢሮ ለመ/ቤቱ አገልግሎት የሚውል

የቦታው ስፋት 65 ካ.ሜ የሆነ መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen(Mar 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ወ/ሮ ፈዲላ ጀማል እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ሬድዋን ላሉ መካከል ስላለው

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምስራቅ ሐረርጌ፣ ቦረና፣ ምስራቅ ባሌ እና አርሲ ዞኖች በሚገኙት ቆላ ወረዳዎች የመጠጥ ውሃ እጥረት ስለገጠመ የመጠጥ ውሃ አገልግሎት ማመላለስ የሚችሉ 10 (አስር) ሻወር ትራከተሮችን የውሃ ቦቴዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመከራየት ይፈልጋል

የደ/ጎ/ዞን/ከፍ/ፍ/ቤት ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen(Mar 01, 2026) የአፈ/ከሳሽ– ምህረት አሞኘ ጠበቃ በላይነህ ግርሜ የአፈ/ተከሳሽ – ደስታው አስናቀ መካከል ስላለው የገንዘብ ክስ ክርክር ጉዳይ

Africa Insurance Company Invites Bids for the Supply of 8 Sedan/Compact Fuel or Electric Vehicles

Reporter(Mar 01, 2026) National Invitation to BidBid No. AIC – 0013/2026 Africa Insurance Company (S.C) invites interested and eligible local