Re-Invitation Tenders in 2021
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአራዳ ክ/ከተማ የወረዳ 04 ፋይናንስ ጽ/ቤት የፅዳት ዕቃዎች፣ የእስቴሽነሪ ዕቃዎች፣ የሰራተኛ የደንብ ልብስ፣ የመኪና ዕቃዎች፣ መስተንግዶ፣ የትራንስፖርት አገልግሎት፣ የድንኳን አገልግሎት፣ የደንብ ልብስ ስፌት፣ ህትመት፣ ኮምፒውተር ጥገና፣ የፈርኒቸር ጥገና ግዢ እና ቋሚ ዕቃዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በአራዳ ክ/ከተማ የወረዳ 04 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት አመት በጨረታ ቁጥር
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ ሆፕሻይን ትሬዲንግ ለሰጠው የኦክስጂን ማምረቻ ማሽነሪ ከነጀነሬተሩ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 26, 2026) የሁለተኛ ዙር የሃራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ ሆፕሻይን ትሬዲንግ
The Somali Regional Livestock And Agricultural Research Institute (SORLARI) Invites Bids for Various Goods and Works.
Ethiopian Herald (Aug 25, 2026) Invitation for Bids (IFB) National Competitive Bidding (NCB) The Somali Regional Livestock And Agricultural Research
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ በወረዳ 5 የሚገኘው አበበ ቢቂላ ጤና ጣቢያ የ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት የሚያስፈልጉትን የተለያዩ እቃዎች አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ በወረዳ 5 የሚገኘው አበበ ቢቂላ ጤና ጣቢያ የ2019 ዓ.ም
Kombolcha Textile Share Company Invites Eligible Bidders for the Supply of 50,000 Kg of Virgin Polyester Fiber.
Ethiopian Herald (Aug 25, 2026) International Bid Invitation BID Ref. No.SPD-18/2018-12 Kombolcha Textile Share Company invites all eligible and interested
በአንድ ልብ ለትውልድ የሕፃናት የሴቶች እና የአረጋውያን መርጃ ድርጅት የ2018 ዓ.ም. የሥራ ዘመን ለኦዲት ሥራ ብቃት ያላቸውን ተቋማትን በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአንድ ልብ ለትውልድ የሕፃናት የሴቶች እና የአረጋውያን መርጃ ድርጅት የ2018 ዓ.ም የሥራ ዘመን
የኮልፌ ቀራኒዮ ክ/ከተማ ወረዳ 06 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት አመት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 01/2018 የኮልፌ ቀራኒዮ ክ/ከተማ ወረዳ 06 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት አመት የሚከተሉትን
በቢሾፍቱ ከተማ የጨለለቃ ክፍለ ከተማ ወረዳ ፍርድ ቤት በ2019 የበጀት ዓመት የጨለለቃ ክፍለ ከተማ ወረዳ ፍርድ ቤት አገልግሎት የሚዉሉ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በቢሾፍቱ ከተማ የጨለለቃ ክፍለ ከተማ ወረዳ ፍርድ ቤት በ2019 የበጀት ዓመት የጨለለቃ ክፍለ
የአጋሮ ከተማ አስተዳደር በ2019 በጀት አመት የቁጠባ ቤቶችን አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአጋሮ ከተማ አስተዳደር በ2019 በጀት አመት የቁጠባ ቤቶችን አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል፡፡ በዚህ መሠረት