Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 11, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: ተ.ቁ
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8b76f6ce-c856-4546-b55e-725db1e20784/open Lot Information Procurement Reference Number: AKU-NCB-G-0062-2018-PUR Object of Procurement: Lot- 72 ድጋሜ
አክሱም ዩኒቨርሲቲ የፅሕፈት መሳርያ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Mar 11, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/024/2018 ቡና ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተ.ቁ. የተበዳሪ ስም
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) በድጋሚ የጨረታ ማስታወቂያ 05/2018 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር በዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን ለ2 በጀት ዓመት ከዚህ በታች ለአርሶ አደርና ከተማ ግብርና ጽ/ቤት
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር በዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን ለቤተሰብ ፍጆታ እና ፋሚሊ ቢዝነስ አገልግሎት የ3 ወር እንቁላል ጣይ ቄብ ዶሮዎች፣ ባለ50 የዶሮ ኬጅ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መጠቀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Environmental Protection Authority፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0d911dc8-ff97-4298-8e2c-7c5e495c5b4c/open Lot Information
Armauer Hansen Research Institute፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b13c354d-a8be-48ab-9051-4155a0c33bab/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Cleaning Service
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b94e25e5-1622-41ea-a282-f9fbacba21be/open Lot Information
በስልጤ ዞን በጦራ ከተማ አስተዳደር ጦ/መ/ደ/ሆስፒታል ኬምስትሪ ማሽን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በስልጤ ዞን በጦራ ከተማ አስተዳደር ጦ/መ/ደ/ሆስፒታል ኬምስትሪ ማሽን በግልፅ
የቤት የሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ / ከሳሽ ፀደይ ባንክ ወልዲያ ቅርንጫፍ ነፈጅ ሙሉጌታ አስራት እና በአፈ
The Eight Youth-Led Organizations (YLOs), in Partnership with Emmanuel Development Association (EDA), Invite Bids for the Supply, Delivery, Installation, Commissioning, and After-sales Service of FIT Industrial Sewing Machines.
2merkato.com (Jul 28, 2026) INVITATION TO BID (ITB) Supply, Delivery, Installation, Commissioning, and After-Sales Service of FIT Industrial Sewing Machines
የአዳሚ ቱሉ ጅዶ ኮምቦልቻ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በሥሩ ለሚተዳደሩ ባለበጀት መ/ቤቶች የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዳሚ ቱሉ ጅዶ ኮምቦልቻ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በሥሩ ለሚተዳደሩ ባለበጀት
Ahadu Bank S.C Invites Eligible and Interested Bidders for the Supply of Stationary Materials (Lot I) and Network Materials (Lot II).
2merkato.com (Jul 28, 2026) AHADU BANK S.CInvitation to National Competitive BidReference No. Ahadubank/FPMD/003/2025/2026 Ahadu Bank S.C invites eligible and interested
የሀዋሳ ማዕከላዊ ማረሚያ ተቋም ለህግ ታራሚዎች አገልግሎት የሚውል የማገዶ እንጨት በዘርፉ ከተሠማሩ ነጋዴዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ማዕከላዊ ማረሚያ ተቋም ለህግ ታራሚዎች አገልግሎት የሚውል የማገዶ እንጨት በዘርፉ ከተሠማሩ ነጋዴዎች