Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Sep 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ff0bd24e-c8fc-4ca2-bce4-460775a53e56/open Invitation to Bid “Procurement of Food and Beverages” Procurement Reference No: DMU-NCB-G-0127-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid-Re-bidProcurement Category: Goods
Debremarkos University: Procurement of Food and Beverages
Addis Zemen (Sep 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ጥገና /ጋራዥ/ አገልግሎት ብሔራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የ2018 ዓ.ም. በጀት ዓመት የመኪና ጥገና ጋራዥ አገልግሎት በግልፅ
ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የ2018 ዓ.ም. በጀት ዓመት የመኪና ጥገና ጋራዥ አገልግሎት በግልፅ የጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨታ ማስታወቂያ የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት P”CT-Scan Tube” እና የ”X-ray machine UPS”በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም ከዚህ በታች
የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ የ”CT-Scan Tube” እና የ”X-ray Machine UPS” በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በፍርድ አፈጻጸም ባለ መብት ቡሳ ጎኖፋ ማይክሮ ፋይናንስ ማህበር አዳማ ቅርንጫፍ እና በፍርድ ባለ እዳ ቤዛ ተገኝ መካከል ያለውን
የአዳማ ከተማ ከፍተኛ ፍርድ ቤት የፍታብሔር ጉዳይ ችሎት መኖሪያ ቤት /ኮንደሚኒየም/ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Food Security Coordination Office of the Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Provision of E-payment Services for the Productive Safety Net Program 6 (PSNP 6) Covering the Sidama, South Ethiopia, South West Ethiopia, and Central Ethiopia Regions.
Ethiopian Herald (Jul 19, 2026) Request for Bids Goods Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia Name of Project: Productive Safety
The Dire Dawa Administration Road Authority Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Suppliers (Grade 3 and Below) for the Supply and Delivery of Bitumen and Gabion Boxes.
Ethiopian Herald (Jul 19, 2026) INVITATION TO BID To: All Suppliers (Grade 3 and below) Procurement Reference Number: DDARA/CAPTL/01/19 1.
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን ግንባታ ማማከር ድርጅት ልዩ ልዩ መሳሪያዎች እና እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 19, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር /ኮ/ዲ/ግ/ማ/ድ/ግ/ጨ/ቁ/23/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን ግንባታ ማማከር ድርጅት ልዩ
ኢስተርን ዴቨሎፕመንት ኢኒሼቲቭ እ.ኤ.አ ከ 2026 እስከ 2028 ጀምሮ የ3 ዓመት የኦዲት ስራ የሚከተሉትን መስፈርቶች የሚያሟሉ የኦዲት ተቋማትን ማወዳደር ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 19, 2026) የኦዲት ስራ ጨረታ ማስታወቂያ ከሲቪል ማህበረሰብ ድርጅቶች አንዱ የሆነው ኢስተርን ዴቨሎፕመንት ኢኒሼቲቭ (EDl) ከመንግስት እውቅና
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) Seeks Interested and Qualified Vendors to Supply Spare Parts to Reinstate the Electrical Systems of Africa Hall Building.
Fortune (Jul 19, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI) Title of the EOI: Procurement of Spare Parts to Reinstate the
የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን በዋናው መስሪያ ቤት የሚገኝ ለጋራዥ አገልግሎት እስከነ ቢሮው የሚውል ቦታን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 19, 2026) የጋራዥ ኪራይ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር-EMC/OT/GARAGE RENT/01/2019 የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን በዋናው መስሪያ ቤት የሚገኝ ለጋራዥ አገልግሎት
የባለሙያዎች ሕብረት ለልማት ሁለት የመስክ ፒክአፕ መኪና መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Jul 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን የባለሙያዎች ሕብረት ለልማት ለፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል ሁለት የመስክ ፒክአፕ
Ethiopian Mineral Corporation Announces Bid Submission Deadline Extension.
Ethiopian Herald (Jul 19, 2026) NOTIFICATION OF BID EXTENSION Ethiopian Mineral Corporation that has been invited Eligible consultants to indicate
HUNDEE-Oromo Grassroots Development Initiative is Seeking Qualified Consultants to Conduct Coaching and Support Activities to Assess the Current Capacity, Strengths, and Challenges of Four Selected Coffee Cooperatives in the Jimma Zone, Oromia Region.
Reporter (Jul 19, 2026) ROMO ABASENORTS CEVELOPERY INITIATION Terms of Reference Training and Coaching Support for Four Coffee Cooperatives in