Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለተማሪዎች ምገባ አገልግሎት የሚውል ቁሳቁስ ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በ2017 ዓ.ም በጌዴኦ ዞን በቡሌ እና በራጲ ወረዳ በተከሰተው የመሬት መንሸራተት አደጋ ምክንያት የመማር ማስተማር ሂደት
በጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብ/አስ/ዋና ሥራ ሂደት ለተማሪዎች የምግባ ፕሮግራም አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ቁሳቁስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2366a713-1c12-4510-996a-f973f3387b09/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-NC-0076-2018-PUR Object of Procurement: Lot 76 Procurement
Construction Management Institute፡ Procurement of Hotel Service for Adama (RCFSP)
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c28dbf12-1b05-4aa3-9a7c-3a83dd0a55c3/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-G-0079-2018-PUR Object of Procurement: Lot 79 Procurement
Construction Management Institute፡ Procurement of Office Supply
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 002 ሆሳዕና ጤና ሳይንስ ኮሌጅ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጅ ሥራ አገልግሎት የሚውል ሎት 5 የደንብ ልብስ እና ጨርቃ ጨርቅ
ሆሳዕና ጤና ሳይንስ ኮሌጅ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጅ ሥራ አገልግሎት የሚውል የደንብ ልብስ እና ጨርቃ ጨርቅ እና የኤሌክትሪክና የጥገና ዕቃዎች መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ የጽዳት ዕቃዎች፣ የቢሮ እስቴሽነሪ ዕቃዎች፤ የሠራተኞች የደንብ ልብስ፣ የቢሮ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የመኪና ጎማ እና ቋሚ የቢሮ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001 በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ የጽዳት
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በኦሮሞ ብሔረሰብ ዞን የጨፋ ሮቢት ከተማ አስተዳደር ገንዘብ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት የመኪና እስክራፕ እና ሌሎች ቁርጥራጭ ብረታ ብረት፡ መሸጥ ህጋዊ ፍቃድ ካላቸው ድርጅቶች ላይ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ግ/ጨ/01/2019ዓ.ም በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በኦሮሞ ብሔረሰብ ዞን የጨፋ ሮቢት
የቤቱ ስፋት 219.4 1ካ/ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ የኔነሽ ፈቀደ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ምስራቅ ፈቀደ መካከል ስላለው የፍርድ
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ለአቬሽን ደህንነት ዋና መምሪያ ሰራተኞች የሚሆን የቆዳ ቀበቶ አምራች ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የቆዳ ቀበቶ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T636 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ለአቬሽን ደህንነት ዋና መምሪያ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት ንብረት በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ፤ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለአቶ ተስፋየ አባተ የሰጠው
ጣና ፍሎራ ኃ.የተ.የግ.ማህበር በእጅ የሚገፋ ትራክተር በጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) ለ2ኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ በእጅ የሚገፋ ትራክተር ግዥ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን ጣና ፍሎራ ኃ/የተ/የግ/ማህበር
The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of IT Equipment Across Three Lots: Lot-1 (Laptops, UPS, Scanner, Printer, and Heavy Duty Photocopier), Lot-2 (Servers), and Lot-3 (Professional Hybrid Camera System & LED Spotlight).
Addis Zemen (Aug 18, 2026) Invitation to BidProcurement reference number: Bid No.05/2019 1. The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) has
የአምቦ ፖሊ ቴ/ኮሌጅ ለ2019 ዓ/ም የትምህርት ዘመን ለስልጠና የተለያዩ ለኢንዱስትሪያልስ፣ ለኤሌከትሮኒክስ፣ ለአውቶሞቲቭ ለማኑፋከቱሪንግ፣ ለጋርመንት ቴከኖሎጂ፣ ለኮንስትራከሽን ቴከኖሎጂ፣ ለዉድ ቴከኖሎጂ እና ለአምቦ ዩኒት ፐሮዳከሸን የገቢ ምንጭ ለማምረቻ እና የቢሮ ዕቃዎችንና ስቴሽነሪዎችን የሚያገለግሉ ቋሚና አላቂ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 01/2019 የአምቦ ፖሊ ቴ/ኮሌጅ ለ2019 ዓ/ም የትምህርት ዘመን ለሰልጠና የተለያዩ ለኢንዱስትሪያልስ
Hibret Bank Invites Interested Vendors to Bid for the Supply of Water Dispensers.
Addis Zemen (Aug 18, 2026) INVITATION TO BID Bid No. HB/013/2026 Hibret Bank would like to invite interested venders to