Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a020bc30-0da7-447f-b99a-68b03efcd74d/open Reference Number: GU-NCB-C-0011-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: GU-NCB-C-00011-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Gambella University: Consultancy Service for Study and Design of Master Plan Modification, Landscape, Detail Architectural and Engineering Design, Soil Investigation, Supervision and Contract Administration of Different Facility Buildings in All Campuses of Gambella University
Addis Zemen (Mar 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አበበች አማረ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወርቅነህ አማረ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/203558 በ07/11/2017
ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Reporter (Mar 11, 2026) Development Bank of Ethiopia Extension for Bid Closing and Opening Date For Bid Ref. No. DBE/NCB/G/10/2025/26 (Re-bid) It is recalled that Development Bank of Ethiopia has
Development Bank of Ethiopia Would Like To Notify Amendment of Bid Closing and Opening Date
Reporter (Mar 11, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሰንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በማሻሻያ አዋጅ ቁጥር 216/92 በተሰጠው ስልጣን
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ./ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Armauer Hansen Research Institute: Procurement of Training and Capacity Building (Consultancy Services)
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6dcbe616-5543-4a31-98db-f29229ba0b87/open Lot Information
Prime Minister Office: Procurement of የ Samsung Galaxy Tab S8 and Tab S7 ከቨር ግዥ
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c663712a-8fa9-4a4f-b5ba-1d7d55358d5b/open Lot Information
ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ብር ጌጣጌጥ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 19, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የመጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር: 003/ግልጽ/ጨ/ጅማ/2018 ዓ.ም ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣የተወረሱ እና በህገ–ወጥ
በልስቲ ትሬዲንግ ኃ.የተ.የግል ማህበር አዲስ አበባ ታጠቅ ግቢ የሚገኙ የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያያገለገሉ የተለያዩ ዓይነት ንብረቶች ሽያጭ የወጣ ማስታወቂያ በልስቲ ትሬዲንግ ኃ/የተ/ የግል ማህበር አዲስ አበባ ታጠቅ
በቦሌ ከ/ከተማ ወረዳ 12 ውስጥ የሚገኘው የቦሌ ቡልቡላ 2ኛ ደ/ት/ቤት ለት/ቤቱ አገልግሎት የተለያዩ ዕቃዎችን ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 19, 2026) ግልጽ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ መለያ ቁጥር 001/2018 በቦሌ ከ/ከተማ ወረዳ 12 ውስጥ የሚገኘው የቦሌ ቡልቡላ
በልስቲ ኢንዱስትሪያል ኃ.የተ.የግል ማህበር አማራ ክልል ደጀን የሚገኙ የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያያገለገሉ የተለያዩ ዓይነት ንብረቶች ሽያጭ የወጣ ማስታወቂያ በልስቲ ኢንዱስትሪያል ኃ/የተ/ የግል ማህበር አማራ ክልል ደጀን
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ለሰራተኞቹ የሚሆን የደንብ ልብስ (ብትን ጨርቅ፣ ሸሚዝ፣ የወንድና ሴት ጫማዎች፣ ቱታ እና ሌሎችም) በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ለሰራተኞቹ የሚሆን የደንብ ልብስ (ብትን ጨርቅ፣ ሸሚዝ፣ የወንድና ሴት ጫማዎች፣
በደቡብ ወሎ ዞን የአርጎባ ብሄረሰብ ልዩ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት አገልግሎት ለሚሰጣቸው የወረዳዉ ሴክተር መ/ቤቶች በ2019 በጀት አመት ለሴክተር መስሪያ ቤቶች የመኪና መለዋወጫ እቃዎችና የመኪና ጎማዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 19, 2026) ሀገር አቀፍ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ወሎ ዞን የአርጎባ ብሄረሰብ ልዩ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት አገልግሎት
Mercy Corps is Seeking Qualified Suppliers for the Purchase of Dell Desktop Computers, HP LaserJet Printers, and HP Laptops.
Reporter (Aug 19, 2026) Tender Notice Mercy Corps is a non-religious, non-profit, and non-governmental international humanitarian organization. Mercy Corps is