Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡ 021/2018 የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት መለስተኛ የህክምና መሳሪያዎች አገልግሎት ከሚሰጡ ድርጅቶች ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ከአቅራቢዎች ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ማንኛውም
የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት መለስተኛ የህክምና መሳሪያዎች አገልግሎት ከሚሰጡ ድርጅቶች ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ከአቅራቢዎች ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ሬዲዮና ቴሌቭዥን ድርጅት የቦንጋ ቅ/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለመ/ቤቱ የሶላር አቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለሆነም የሚከተለውን መስፈርቱን
በደቡብ ሬዲዮና ቴሌቭዥን ድርጅት የቦንጋ ቅ/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለመ/ቤቱ የሶላር አቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 15, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 27/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች አልባሳት
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Mar 15, 2026) INVITATION FOR BID (IFB) TENDER NO. RE-BID-OBOA/NCB/CREW/02/2018 Oromia Bureau of Agriculture invites National Competitive Bidding (NCB) from eligible and qualified bidders to bid for the
Oromia Bureau of Agriculture Invites National Competitive Bidding (NCB) from Eligible and Qualified Bidders to Bid for the Supply of Lime Stone Powder
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የወረዳ 12 ፋይናንስ ጽ/ቤት የደንብ ልብስ፣ አላቂ የፅህፈት መሳሪያ እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች እና አላቂ የቢሮ እቃዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የወረዳ 12 ፋይናንስ ጽ/ቤት በግልጽ ጨረታ
የቦታው ስፋት 494 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍርድ ባለመብት ህጻን ክርስቲያን መታሰቢያ እና በፍርድ ባለእዳ እነ እየሩስ ቁምላቸው መካከል
በኢትዮጵያ ገቢዎችና ጉምሩክ ባለሥልጣን የኮምቦልቻ ቅ/ጽ/ቤት ለቅ/ፅ/ቤታችን ተሸከርካሪ አገልግሎት የሚውል የተለያዩ የተሸከርካሪ መለዋወጫ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/aafb2444-3dd8-4044-93e3-1643184367da/open Lot Information
Ethiopian News Agency፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5ada1d4d-7deb-4744-aa10-cebe97993a10/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of NISSAN PICKUP SPARES (chassis No.=ADNCJUD22Z0002133)
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c7163f90-c90d-4dd0-bbcd-06136b49de3b/open Lot Information
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት ለ5ኪሎ ማሸጊያ የሚሆን ላስቲክ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4cdfa545-563c-4546-b296-254d23edb260/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c19640ad-691e-4b2c-81d0-9b144216413f/open Lot Information
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት ለአንድነት ፓርክ አገልግሎት የሚውል የተለያዩ የጥገና እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/73eb1888-e932-41d2-8e08-d0b269973fae/open Lot Information
Hawassa University፡ Procurement of Maintenance and Repair Services
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3a6b6eb2-6741-4260-a1aa-be6b1c7f1e38/open Lot Information