Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T605 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በያቤሎ አየር ማረፊያ የውሃ ምንጭ ጥናት፤ ምርመራ፣ ልማት፣ ግንባታና የፓምፒንግ ሙከራ ሥራዎችን በንድፍ እና
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በያቤሎ አየር ማረፊያ የውሃ ምንጭ ጥናት፤ ምርመራ፣ ልማት፣ ግንባታና የፓምፒንግ ሙከራ ሥራዎችን በንድፍ እና ግንባታ (Design Build of Water Source Study, Investigation Developing Construction and Pumping Test at Yabelo Airport) መንገድ ለማካሄድ ደረጃ ሁለት እና ከዚያ በላይ የሆኑ የጠቅላላ ውሃ ሥራ ተቋራጮችን (GWWC ) ወይም የውሃ ቁፋሮ ኮንትራክተር በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 18, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ብሩክታዊት ሞገስ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አስናቀች ይጥና (7 ሰዎች) መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Mar 18, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ef8c49fe-6107-4e78-8eeb-6f8b091e7fe1/open Invitation to Bid Procurement of Lab Equipment Procurement Reference No: OWEB-NCB-G-0014-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Oromia Water and Energy Bureau: Procurement of Lab Equipment
Addis Zemen (Feb 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለጹትን እቃ አገልግሎት ግዥ በመፈፀም ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚህ መሰረት በድጋሚ ጨረታ የሚወጡ የእቃ /የአገልግሎት
ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት አትክልትና ፍራፍሬ አቅርቦት ግዥ፣ የምግብ ቅቤ አቅርቦት ግዥ፣ የታረደ የፈረንጅ ዶሮ እና እንቁላል አቅርቦት ግዥ፣ የዓሣ አቅርቦት ግዥ እና ተባይ ማጥፊያ እና መከላከያ አገልግሎት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ ቡና ስፖርት ክለብ የክለቡን 50ኛ ዓመት የምስረታ በዓል አስመልክቶ በተለያዩ ዝግጅቶች ማክበር ይፈልጋል ስለሆነም በኢቨንት ኦርጋናይዘር ሙያ ያሉ ድርጅቶችን ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ቡና ስፖርት ክለብ የክለቡን 50ኛ ዓመት የምስረታ በዓል አስመልክቶ በተለያዩ ዝግጅቶች ማክበር ይፈልጋል።
Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Waajjirri Maallaqaa Godina Harargee Bahaa Meeshaalee Barruu, Qulqullinaa, Elektirooniksii, Farnicharoota, Goommaafi Baatirii Konkolaataa Adda Addaa Seektaroota Godinaatiif Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bittaa Gaggeessuu Barbaada. Kanaafuu Dorgomtoonni Ulaagaalee Armaan Gadii Kana Guuttan Caalbaasicha Irratti Akka Hirmaattan Afeeramtanii Jirtu
BARRIISAA (Aug 09, 2026) Beeksisa Caalbaasii Lakkoofsa 01/2019 Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Waajjirri Maallaqaa Godina Harargee Bahaa meeshaalee barruu, qulqullinaa, elektirooniksii,
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በሸገር ከተማ አስተዳደር የገላን ክ/ከተማ ገ/ጽ/ቤት የጽህፈት መሣሪያ፣ የመኪና ጎማ፣ ፈርኒቸር፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ የደንብ ልብስ፣ የቴክኒክ እና ሙያ እቃዎች፣ የፒካፕ መኪና እና ትንንሽ የቤት መኪና ኪራይ መከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በሸገር ከተማ አስተዳደር የገላን ክ/ከተማ ገ/ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት ለመጀመሪያ
Ministry of Finance: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/58c66dc0-0171-4fb2-9545-6c0b816644e7/open Lot Information
Mana Murtii Ol’aanaa Godina Wallaggaa Bahaa Mana Daldalaa Fi Mana Ciisichaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisaa Caalbaasii 1 ffaa Raawwiin Himataan Taaggalee Askiidom fi Raawwiin Himatamaan Askiidom Damballoo gidduu falmii
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa G/Gujee Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/Himataan Obbo Darajjee Fedhasaa fi R/Himatamaa Obbo Heenook Kabbadaa jidduu falmii raawwii jiru
Mana Murtii Ol’aanaa Godina Wallagga Bahaa Mana Jireenyaa Gurgurr Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii M/A/Mirgaa Mana Qopheessaa Magaalaa Naqamtee fi Murtii Abbaa Idaa 1faa Dhaabbata Ijaarsa Waliigalaa
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Boolee Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii M/A/Mirgaa Aadde Beteleeheem Ayinaalamifi M/A/Idaa nObbo Toomaas Dheeressaa jidduu falmii jiru ilaalchisee mana
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Dambalaa Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii M/A/Mirgaa Dabballee Gadaa fi M/A/Idaa Obbo Gammadaa Badhaasoofi Makkiyaa Jundii jidduu falmii raawwii