Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 19, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/85a32a39-ce7b-486b-be3a-05d99909dcfe/open Invitation to Bid Procurement of Uniforms Procurement Reference No: LK-NCB-G-0175-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods
Lemi Kura Sub-city Administration: Procurement of Uniforms
Reporter (Mar 18, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር፡ ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/024/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረበዉን ንብረት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: ተ.ቁ የተበዳሪ ስም
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Mar 19, 2026) RE-INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) TENDER REFERANCE NUMBER: OPF/NCB/2026/18/004 Oromia Pipe Factory PLC (OPF) is hereby invites sealed bids from eligible bidders for the
Oromia Pipe Factory PLC Invites Sealed Bids for the Supply of 500,000 KG of HDPE PE100 Black Raw Material.
Reporter (Mar 19, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ሲዳማ ባንክ አማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና በሠንጠረዥ የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
ሲዳማ ባንክ አ.ማ መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Public Health Institute: Procurement of Uniforms
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/4fe30e8d-f882-4fa2-8368-dbadd0b687e1/open Invitation to
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ጭሮ ሪጅን የሆኑ ንብረቶች ብረታ ብረቶችን፣ አሮጌ ጎማዎች እና ባዶ በርሜሎች ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢ/ኤ/አ/ጭ/ሪ/ግ/ጨ/-004/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ጭሮ ሪጅን የሆኑ ንብረቶች ብረታ ብረቶችን፣
ዲ ኤም ኢ ጠቅላላ ስራ ተቋራጭ በጉለሌ ክፍለ ከተማ ዲዛይንና ግንባታ ስራዎች ጽ/ቤት የወረዳ 4 አፄ ልብነ ድንግል አንደኛ ደ/ት/ቤት፤ የቀድሞ ወረዳ 5 በአሁኑ ወረዳ 4 አዲስ ብርሃን ት/ቤት እና የወረዳ 7 ሀምሌ 19/67 ት/ቤት የጂ+0 የመመገቢያ አዳራሽ ግንባታ ስራ በተፈጠረ ዲፈረንሻል ሴትልመንት ምክንያት የግንባታ ውል መቋረጡ ተከትሎ የግንባታው ስራ ኦዲት ለማድረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) አስቸኳይ የማስተካከያ ጥሪ ማስታወቂያ ድርጅታችሁ ዲኤም ኢ ጠቅላላ ስራ ተቋራጭ በጉለሌ ክፍለ ከተማ ዲዛይንና ግንባታ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮየወጣ የተለያዩ ተሽከርካሪዎች የግልጽ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ከተማ
Ministry of Revenue: Procuring Entity: Spare Part of AC
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/161c62fa-f26a-4d6d-8afa-e7dd8d32d662/open Lot Information
Ethiopian Federal Police :Purchasing of የፊክስድ ዩኒትና ማዘር ቦርድ ግዥ 02
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/40a128f9-5900-4efa-a344-bd1ad4f2ccf5/open Lot Information
Information Network Security Administration፡ Procurement of Hotel Service
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6122ae90-3f86-4ab9-b2ae-099fbb13c0ed/open Lot Information
Information Network Security Administration፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5a1096f9-edc1-4d8b-910d-1fa3437d1449/open Lot Information
Information Network Security Administration፡ Procurement of Cleaning Material
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e4ff6bce-8175-4ecf-9f15-c20e2bf16116/open Lot Information