Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 21, 2026) የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት የሁለተኛ ዙር ሀራጅ ማስታወቂያ ኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪከት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ አገልግሎት ግዴታውን ካልተወጣ ደንበኛ በአዋጅ ጥር 103/1990 መሰረት
ኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪከት የዳቦ መጋገሪያ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 21, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የትምህርት ቢሮ በ2018 ዓ.ም በመደበኛ በጀት ለቢሮው አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የፈርኒቸር፣ ለ6ኛ እና ለ8ኛ ክፍል አገልግሎት የሚውል የፈተና
የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የትምህርት ቢሮ በ2018 ዓ.ም በመደበኛ በጀት ለቢሮው አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ አገልግሎት እና እቃዎች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 20, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ንአ/ ግጨ-02/2018 የድሬዳዋ ሪጅን የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ በድጋሜ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ሎት ቁጥር የዕቃው ዓይነት የሚገኝበት
የድሬዳዋ ሪጅን የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ በድጋሜ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 20, 2026) NOTICE FOR THE INVITATION FOR RE-BID Reference No: – EEU/BGR/NCB/006/18 The Benishangul Gumuz Region Electric Utility here by now invites registered eligible bidders/contractors of category
The Benishangul Gumuz Region Electric Utility Invites Registered Contractors of Category GC-5/BC-5 and Above to Submit Bids for the Supply and Building of Assosa Customer Service Centers Renovation Works.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በምዕ/ሐረርጌ ዞን የሸነን ዱጎ ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም የቢሮ መገልገያ እቃዎች ማለትም የኤሌክትሮኒክስ፣ የፅህፈት መሳሪያዎች እና የደንብ ልብስ እንዲሁም የግንባታ እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በምዕ/ሐረርጌ ዞን የሸነን ዱጎ ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም የቢሮ መገልገያ እቃዎች ማለትም
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 3 አስተዳደር ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልገውን ቋሚ ዕቃ፣ የደንብ ልብስ፣ የጽሕፈት መሣሪያ፣ የጽዳት ዕቃ፣ የህትመት አገልግሎት፣ የትራንስፖርት አገልግሎት፣ የዲኮር አገልግሎት እና የካፌ መስተንግዶ 1ኛ ዙር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 3 አስተዳደር ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልገውን ቋሚ
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ የወረዳ 14 ፋይናንስ ጽ/ቤት የ2019 በጀት ዓመት ቋሚና አላቂ ዕቃዎችን በ2019 በጀት አመት ለወረዳው ጽ/ቤቶች አገልግሎት መስፈርቱን የሚያሟሉ ድርጅቶች እና ግለሰቦች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/1030/2018 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ የወረዳ 14 ፋይናንስ ጽ/ቤት የ2019
የምስራቅ ሐረርጌ ዞን የኮምቦልቻ ወረዳ ፍርድ ቤት ለስራ የሚውሉ የተለያዩ ቋሚ እቃዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የምስራቅ ሐረርጌ ዞን የኮምቦልቻ ወረዳ ፍርድ ቤት ለስራ የሚውሉ የተለያዩ እቃዎችን አወዳድሮ
Ethiopian Electric Power (EEP) Would Like to Sale Metal Equipment, Including Steel Plates, Round Bars, and Pipes, Located at the Koka Hydropower Plant Site.
Ethiopian Herald (Aug 07, 2026) INVITATION TO INTERNATIONAL COMPETETIVE BID NOTICE FOR THE SALE OF METAL EQUIPMENTS Reference Number: EEP/DS/01/2018
The Central Ethiopia Regional State Health Bureau Invites Sealed Bids for the Remaining Construction Work of Ansho Primary Hospital Located in Hadiya Zone, Duna Woreda.
Addis Zemen (Aug 07, 2026) INVITATION FOR BIDS (NCB) 1. CENTRAL ETHIOPIA REGIONAL STATE HEALTH BUREAU, Werabe, Ethiopia invites sealed
የቦታው ስፋት 91 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሀረጓ መንግስቱ እና የፍ/ባለዕዳ የአቶ ፀጋዬ ሙለታ ወራሾች እነ ወ/ሪት ብርሀኔ
የሐረሪ ሕ/ክ/መንግሥት ፖሊስ ኮሚሽን ለአባሎች የደንብ ልብስ እና ጫማ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የሐረሪ ሕ/ክ/መንግሥት ፖሊስ ኮሚሽን ለአባሎች የደንብ ልብስ እና ጫማ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት
The Amhara National Regional State Bureau of Health is Inviting Sealed Bids from Eligible Contractors (category GC4/BC3 and Above) for the Construction of the FHCSH Oncology Center G+2 Building Project in Bahir Dar.
Addis Zemen (Aug 07, 2026) INVITATION TO BID To all contractors of category GC4/BC3 and above with licenses valid for