Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Ethiopian Herald (Mar 20, 2026) INVITATION FOR RE-BIDRE-GIW-26-2025/2026, RE-GIW-27-2025/2026 and RE-GIW-29-2025/2026 Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial Works Plc (ECWC-GIW PLC) is a manufacturer of Geomembrane (Plastic Sheet), PVC-U Pipes,

Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial Works Plc (ECWC-GIW PLC) Invites Re-bids for the Supply of PVC Resin (300MT), HDPE Raw Material (200MT), and Rubber Seals (3100 Pcs).

Addis Zemen (Mar 20, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ህጻን ዳንኤል ፈቃዱ (2 ሰዎች) እና የፍ/ባለዕዳ እነ ቴዎድሮስ ፈቃዱ (5 ሰዎች) መካከል ስላለው አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ሀረገወይን በላይ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አይናለም በላይ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/206533 በግንቦት

የይዞታው መጠን 106.64 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 20, 2026) የጨረታ ቁጥር ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ደኢመባ ቁጥር 11/2018 የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን በሎት አንድ ለተለያዩ ቀላልና ከባድ ተሽከርካሪዎች አገልግሎት የሚውል የተለያየ መጠን ያላቸውን ባትሪዎች በድጋሚ

የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን ለተለያዩ ቀላልና ከባድ ተሽከርካሪዎች አገልግሎት የሚውል የተለያየ መጠን ያላቸውን ባትሪዎች በድጋሚ ብቁ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመግዛት እና ለሮሎ አገልግሎት የሚውል ጎማ /23.1R26 Radia Tyre / ብቁ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Hibret Bank is Inviting Eligible Vendors to Bid for the Supply of Promotional Items.

Reporter (Aug 05, 2026) Invitation to Bid Bid No. HB/009/2026 Hibret Bank would like to invite interested & eligible venders

The Ethiopian Orthodox Church Development and Inter-Church Aid Commission (EOC-DICAC), in Partnership with the Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC), Invites Qualified Consultancy Firms to Conduct a Project End-line Evaluation.

The ORDA Ethiopia Invites Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Various Fittings, Reinforcement Bars, Poly Tubes, and Other Materials.

Reporter (Aug 05, 2026) INVITATION FOR OPEN BID Bid No, ORDA /NCB/PG /11/2026 1. The ORDA Ethiopia has a plan

Willows International Ethiopia is Inviting Eligible Suppliers to Provide 7,000 Foldable Client/patient Card Storage Boxes in Two Different Sizes (40cm and 30cm Width).

Reporter (Aug 05, 2026) INVITATION TO BID Supply and Delivery of Foldable Client/Patient Card Storage Boxes Willows International Ethiopia invites

የይ/ዓለም ሆስፒታል ህክምና ኮሌጅ የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 የይ/ዓለም ሆስፒታል ህክምና ኮሌጅ ተኝተውና ተመላልሰው ለሚታከሙ ህሙማን የሚውሉ መድኃኒቶች፣ የህክምና

የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለጎፋ አፓርትመንት ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውሉ Supply of External Wet Type Fire Hydrant and Fire Hydrant Cabinet ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DCE/BM/102/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለጎፋ አፓርትመንት ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውሉ Supply

ካለን ብናካፍል የሕፃናት፣ የአረጋውያንና የአዕምሮ ህሙማን መርጃ ማዕከል: የሂሳብ አዋቂ በጨረታ ለማወዳደር የወጣ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 05, 2026) የሂሳብ አዋቂ በጨረታ ለማወዳደር የወጣ ማስታወቂያ ካለን ብናካፍል የሕፃናት፣ የአረጋውያንና የአዕምሮ ህሙማን መርጃ ማዕከል በኢ.ፌ.ዴ.ሪ

Ethiopian Airlines Group (EAG) Invites Eligible Manufacturers to Submit Bids for the Supply of Male Cabin Crew Shoes.

Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Invitation to Bid for the supply of Male Cabin Crew Shoes Bid Announcement No. SSNT-T631

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የአየር መንገድ ግቢ ውስጥ ለሚገኘው የፌዴራል ፖሊስ የምርመራ ቢሮ የህንጻ ዲዛይን እና ግንባታ ፕሮጀክት (Design & Construction of Airport Federal Police Investigation Office Building Project) ብቁ የህንጻ ተቋራጭ ተወዳዳሪዎችን ለመጋበዝ ይፈልጋል