Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሠነድ ቁጥር፡- ልዲቁኮ-11/2018 ልህቀት የዲዛይንና ቁጥጥር ኮርፖሬሽን ከዚህ በታች የተዘረዘሩ ማለትም፡- 1. የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች ላፕቶፕ ኮምፒውተር ብዛት 67 ዴስክቶፕ
ልሕቀት የዲዛይንና ቁጥጥር ኮርፖሬሽን የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 21, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሃራጅ ጨረታ 13/2018 ዓ.ም. በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀስ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣሸቀጥ(ልዩ ልዩ፤ ኤሌክትሮኒክስ፤ polyethylene terephthalate) plastic case(
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀስ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣ ሸቀጥ(ልዩ ልዩ፤ ኤሌክትሮኒክስ፤ Polyethylene Terephthalate) Plastic Case (ጥሬ ፕላቲክ)፣ ኮስሞቲክስ እና Fabric Rope በሃራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 21, 2026) የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት የሁለተኛ ዙር ሀራጅ ማስታወቂያ ኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪከት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ አገልግሎት ግዴታውን ካልተወጣ ደንበኛ በአዋጅ ጥር 103/1990 መሰረት
ኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪከት የዳቦ መጋገሪያ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 21, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የትምህርት ቢሮ በ2018 ዓ.ም በመደበኛ በጀት ለቢሮው አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የፈርኒቸር፣ ለ6ኛ እና ለ8ኛ ክፍል አገልግሎት የሚውል የፈተና
የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የትምህርት ቢሮ በ2018 ዓ.ም በመደበኛ በጀት ለቢሮው አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ አገልግሎት እና እቃዎች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶችን በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Sep 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/054/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው
The Clinton Health Access Initiative (CHAI) Ethiopia, in Partnership with the Ministry of Health and the Korean Organization for International Health (KOFIH), Invites Bids for the Supply and Delivery of Label Printers (Lot 1), Projectors (Lot 2), Laminating Machines (Lot 3), and Cabinet Organizers (Lot 4).
Reporter (Sep 02, 2026) INVITATION FOR BID (Rebid) Procurement of ICT Equipment and Cabinet OrganizersIFB # CHAI/EM/KOFIH/001 Rebid/26 The Clinton
ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት የመስቀል አደባባይ ፋሲሊቲ ማኔጅመንት የመኪና ማቆሚያ (ፓርኪንግ)፣ ደህንነት ለመጠበቅና ድንገተኛ የእሳት አደጋዎችን ለመከላከል የሚያስችሉ የእሳት ማጥፊያ መሳሪያዎችን፣ የሙሌት ጥገና አገልግሎት (Fire Extinguishers, Refill/maintenance Services) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Sep 02, 2026) የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት Exhibition Center and Market Development Enterprise 1. የጨረታ ማስታወቂያ (invitation for
DMC Construction PLC Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Firms for the Provision of Geotechnical Investigation and Laboratory Testing for One Bridge Under the Arabsa-3 and Ayat-3 Condominium Extension Road Project in Addis Ababa.
Reporter (Sep 02, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID 1.DMC Construction PLC has entered into a Contract Agreement with Addis
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids for a Two-year Framework Agreement for Statutory Audit Services (covering the Period from July 8, 2026, to July 7, 2028) and the Supply of Various Branded Goods Including Vests, Power Banks, Raincoats, Umbrellas, Leather Bags, and Shirts with the ERCS Logo.
Reporter (Sep 02, 2026) INVITATION TO BIDBid Reference No: – ERCS/GDS/SVC/0055/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) hereby invites
Ministry of Health፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/62525596-a5b9-439c-abe7-b2c2be770f11/open Lot Information
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት ልዩ ልዩ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/833a841f-4e30-42a3-894c-5d9821645b8e/open Lot Information
Oda Bultum University፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/34a8c6ac-351a-4aee-a951-064a4b0ef2cf/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Roll-up Banner
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d6b8bdd6-fbfc-4508-8cfb-7bd55f54fd22/open Lot Information