Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 19, 2026) COMMERCIAL BANK OF ETHIOPIA INVITATION to Local Competitive Bid Re-Bid No. 114/2025/26 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested and potential bidders participate to supply
Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Bids for the Supply of Various UPS Spare Parts and Rectangular Flower Pots.
Reporter (Mar 18, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የተጫራቾች መመሪያ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች እና ጄኔሬተር ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት የጉምሩክ ቀረጥ የተከፈለባቸው የተለያዩ ሞዴል ያላቸው 4 (አራት) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን
የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት የጉምሩክ ቀረጥ የተከፈለባቸው የተለያዩ ሞዴል ያላቸው 4 (አራት) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በድጋሚ እና 1 (አንድ) ያገለገለ ጄኔሬተር ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 18, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
ኦሮሚያ ባንክ የመኖሪያ ህንፃ (G+1) እና የንግድ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 18, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፣ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ 25/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በሸዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አመወዳደሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪ ስም
ቡና ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳደሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Mana Murtii Aanaa Boosaat Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa caalbaasii M/A/Mirgaa Yaamii Gammachuu faa N-4 fi M/A/Idaa Obbo Gammachuu Bantii jidduu falmii raawwii
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Luugoo Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/Himataan Obbo Yaabsiraa Admaasuufi R/Himatamaan Obbo Balawu Tafarraa jidduu falmii raawwii jiru ilaalchisee
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Dambalaa Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii M/Abbaa Mirgaa Aadde Fooziyaa Kamaal fi M/Abbaa Idaa Keeyiree Waaballaa jidduu falmii raawwii
Mana Murtii Ol’aanaa Magaalaa Shaggar Teessoo Teebilii Firiijii Tiivii (televizyiinii) Gurguruu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa caalbaasii R/Himataa Obbo Mangistuu Abdiisaafi R/himatamtoota 1ffaa Obbo Jifaaraa Guddataa 2ffaa Obbo Haacaaluu Baqqalaa
Hibret Bank Invites Eligible Local and International Bidders for the Installation, Integration, Support, and Maintenance of an ATM Monitoring Tool.
Capital (Aug 02, 2026) CALL FOR LOCAL AND INTERNATIONAL TENDER Bid No. HB/008/2026 Hibret Bank would like to invite interested
Mercy Corps Invites Eligible Bidders for the Consultancy to Develop Knowledge Products
2merkato.com (Aug 03, 2026) Terms of Reference (ToR)Consultancy to Develop Knowledge Products (PR171113) Background Empowering Families, Enriching Lives: Evidence-Driven Scaling
የቦታ ስፋቱ 84 ካ.ሜ የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ብዙነሽ አስናቀ እና በፍ/ባለዕዳ አስታጥቄ ይገዜ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ
The Oromia Water and Energy Bureau, the Implementing Agency, Now Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for Web Water Supply Route: Civil Works Construction with Installation of Pipe and Fittings, Supply of Pipe and Fittings for Web Water Supply Route, from Dofi Village Junction up to WER_1447 (Dembala Imu) of Galchet-Sarite Water Supply Project in Borena Zone
Ethiopian Herald (Aug 02, 2026) Invitation for Bids [IFB] IFB Number: ET-OWEB-CAW-0001-CW-RFB Employer: Oromia Water and Energy Bureau Project: Borena
በቂርቆስ ክፍለ ከተማ ወረዳ 08 ስር የሚገኘው የልቤ ፋና ቅድመ አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ትምህርት ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በቂርቆስ ክፍለ ከተማ ወረዳ 08 ስር የሚገኘው የልቤ ፋና ቅድመ አንደኛ