Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ03/08/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው መሳተፍ

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለጹ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 11/2018 ባሉበት ሁኔታ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 31, 2026) በድጋሚ አየር ላይ የዋለ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ጨ.ፌ.መ.ህ.ግ. ፕ.ጽ/ቤት02/2ዐ18 በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌዴራል መንግስት ህንጻዎች ግንባታ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በ2018 በጀት አመት አገልግሎት ላይ

በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌዴራል መንግስት ህንጻዎች ግንባታ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በ2018 በጀት አመት አገልግሎት ላይ የሚውሉ የተለያዩ የግንባታ እቃዎችን በብሄራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 31, 2026) በድጋሚ የወጣ የግንባታ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት የጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብረት አስተዳደር ዳይሬክቶሬት የአንድ ፑል ማዕከል ተጠቃሚ በሆነው በጌዴኦ

በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት የጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብረት አስተዳደር ዳይሬክቶሬት የአጥር ግሪል እና የጥበቃ ቤት በዘርፉ የተሰማሩትን ማኅበራትን በጨረታ አወዳድሮ ለማስገንባት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 05, 2026) የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-03/2019 ጨረታ በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት

የኦሞ ናዳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳው መ/ቤቶች የተለያዩ አላቂ እና ቋሚ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኦሞ ናዳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳው መ/ቤቶች የተለያዩ አላቂ እና ቋሚ፣ እስቴሽነሪ፣ የኤሌክትሮኒክስ

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የሴት የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ አምራች ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 05, 2026)  የሴት የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T633 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የሴት

Norwegian Church Aid-Ethiopia is Inviting Bids for the Drilling of One Borehole for a Humanitarian Project in Laukdong Refugee Camp, Gambella Region.

Reporter (Aug 05, 2026) ANNEX GEN 11: Tender Notice Reference: PC-4002-PR-4644-PID-182207 Item number and title: LOT 1- BOREHOLE DRILLING IN

Ethiopian Airlines Group (EAG) is Inviting Bids from Eligible Manufacturers for the Supply of Female Cabin Crew Inflight Working Shoes.

Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Invitation to Bid for the supply of Female Cabin Crew Inflight Working Shoes Bid Announcement

Ethiopian Airlines Group is Inviting Eligible Category One (1) General Contractors for the Design and Construction of the Airport Federal Police Investigation Office Building.

Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Invitation for Tender Bid Announcement No. SSNT-T630 Ethiopian Airlines Group intends to invite potential contractors

The ORDA Ethiopia is Inviting Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Solar Lanterns.

Reporter (Aug 05, 2026) Invitation for Open BidsBid No. ORDA/NCB/PG/12/2026 1.The ORDA Ethiopia has a plan to purchase Solar Lantern.

በደ/ም/ኢ/ህ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የተለያዩ ይዘት ያላቸው መጽሐፍት እና የተለያዩ ህትመቶች፣ ለስብሰባ አገልግሎት የሚውል ወንበር እና የተለያዩ ባህላዊ አልባሳት በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አወዳድሮ ለመግዛትና ለማሳተም ይፈልጋል

በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መስተዳድር በሰሜን ሸዋ ዞን የአለልቱ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ 2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ ቋሚና አላቂ እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የኤሌትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የመኪና እና የሞተር /ጎማዎች፣ የደንብ ልብስ እና ፈርኒቸሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል