Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 31, 2026) በድጋሚ አየር ላይ የዋለ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ጨ.ፌ.መ.ህ.ግ. ፕ.ጽ/ቤት02/2ዐ18 በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌዴራል መንግስት ህንጻዎች ግንባታ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በ2018 በጀት አመት አገልግሎት ላይ
በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌዴራል መንግስት ህንጻዎች ግንባታ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በ2018 በጀት አመት አገልግሎት ላይ የሚውሉ የተለያዩ የግንባታ እቃዎችን በብሄራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 31, 2026) በድጋሚ የወጣ የግንባታ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት የጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብረት አስተዳደር ዳይሬክቶሬት የአንድ ፑል ማዕከል ተጠቃሚ በሆነው በጌዴኦ
በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት የጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብረት አስተዳደር ዳይሬክቶሬት የአጥር ግሪል እና የጥበቃ ቤት በዘርፉ የተሰማሩትን ማኅበራትን በጨረታ አወዳድሮ ለማስገንባት ይፈልጋል
Government (Apr 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c4ebcf41-1b86-4cee-9b41-424af1d6843b/open Lot Information Procurement Reference Number: WU-NCB-G-0151-2018-PUR Object of Procurement: ለ2ኛ ጊዜ ድጋሚ
ወሎ ዩኒቨርሲቲ የመኪና እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 31, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በሕገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው በጅማ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት የሚገኙ የተለያዩ የብር ጌጣጌጥ ባሉበት ሁኔታ መጋቢት 26/2018
የጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ የብር ጌጣጌጥ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
International Medical Corps Invites Tenders for Vehicle Rental Services at Field Sites for a Period of One Year, Starting May 1, 2026, with a Possible One-year Extension.
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO TENDER-Advertisement for field Vehicle Rental Services Medical Corps INVITATION TO TENDER – Advertisement for
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱት ንብረቶች
የኢትዮጵያ እስልምና ጉዳዮች ጠቅላይ ምክር ቤት የሁጃጆች አልባሳትን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ እስልምና ጉዳዮች ጠቅላይ ምክር ቤት ለ1447/2018 ሀጅ አገልግሎት የሚዉሉ የሁጃጆች አልባሳትን ብቁና ህጋዊ
የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን ለሚያዘጋጃቸው የእግር ኳስ ውድድሮች በራሱ ዲዛይን ለሚሰሩ ለሽልማት አገልግሎት የሚውል ትልልቅ ዋንጫዎች፣ የአዋርድ ዋንጫዎች፣ ሜዳሊያ የወርቅ፣ የብር፣ የነሐስ በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን ለሚያዘጋጃቸው የእግር ኳስ ውድድሮች በራሱ ዲዛይን ለሚሰሩ ለሽልማት አገልግሎት የሚውል፡–
አዋሽ ባንክ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አዋሽ ባንክ ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና ከዚህ ቀጥሎ ባለው ሰንጠረዥ የተገለፁትን ቤቶች በአዋጅ ቁጥር
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Bag for Researchers
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0e1bc91d-adc5-4e18-ad65-ea0f1f37c16b/open Lot Information
የፌዴሬሽን ምክር ቤት ጽ/ቤት የጽዳት እቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b8d6cb02-f558-40c5-976e-e8b599db7e3b/open Lot Information
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Conference Table 3m-1.20*90cm
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/81fb17f0-ec13-4038-87da-ef485e3f1e50/open Lot Information
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Shelf/ባለመስታወት ሸልፍ ባለ 3 በር/
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a187a99e-0f12-48c1-8a93-498ab835549b/open Lot Information