Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 31, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የደቡብ ኢትዮጵያ ከልል ስራና ከህሎት ቢሮ የ2018 በጀት ዓመት ለመስሪያ ቤቱ አገልገሎት የሚውል የጋርመንት ማሽነሪ ግዥ ለመፈጸም በዘርፉ የተሰማሩ ድርጅቶችን አወዳድሮ
የደቡብ ኢትዮጵያ ከልል ስራና ከህሎት ቢሮ የ2018 በጀት ዓመት ለመስሪያ ቤቱ አገልገሎት የሚውል የጋርመንት ማሽነሪ ግዥ ለመፈጸም በዘርፉ የተሰማሩ ድርጅቶችን አወዳድሮ ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ03/08/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው መሳተፍ
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለጹ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 11/2018 ባሉበት ሁኔታ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 31, 2026) በድጋሚ አየር ላይ የዋለ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ጨ.ፌ.መ.ህ.ግ. ፕ.ጽ/ቤት02/2ዐ18 በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌዴራል መንግስት ህንጻዎች ግንባታ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በ2018 በጀት አመት አገልግሎት ላይ
በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌዴራል መንግስት ህንጻዎች ግንባታ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በ2018 በጀት አመት አገልግሎት ላይ የሚውሉ የተለያዩ የግንባታ እቃዎችን በብሄራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Kotebe University of Education: Procurement of Construction of KUE Twin 2B+G+10 Dormitory Blocks
Government(Mar 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/047da97d-0fa7-4795-828c-f98108508468/open Reference
Samara University ፡ Lot 1 የ2018 በጀት አመት ዋና ቤተ መጻህፍት ጽዳትና ተያያዥ አገልግሎት ግዥ
Government(Mar 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7f6495ea-ab70-4f35-86a9-d4cbe32cdc4c/open Reference
Kotebe University of Education Procurement of Construction of KUE College of Education and Behavioural Sciences & Social Sciences Faculty Complex
Government(Mar 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b7f7debc-ba7a-4b8d-acc7-65607b00b495/open Reference
Ethio Telecom Would Like to Notify Bid Extension for the Procurement of Wheel Loaders with Log Grapple and Bucket Attachment Open National Competitive Bid with RFQ No 4277321-2
ethiotelecom(Mar 03, 2026) To: All bidders The procurement of Wheel loaders with log Grapple and Bucket Attachment Open National Competitive
Beeksisa Caalbaasii Iffaa
BARRIISAA(Feb 28, 2026) Beeksisa Caalbaasii Iffaa Lakkoofsa Caalbaasii-WFGB/BM.DIH-001/2018 Waajjirri Maallaqaa Godina Booranaa bara baajataa 2018tti Gamoo Waajjira Fayyaa Godina Booranaa
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Yedebub Nigat(Feb 28, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በአፈ/ም ከሳሽ የአቶ መድህን ባልጣ ጠበቃ ተሾመ ድሉ እና በአፈ/ም
የቤት ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ
Yedebub Nigat(Feb 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአፈፃም ከሳሽ አቶ ደሣለኝ ዳንኤል እና በአፈፃፀም ተከሳሽ እነ ወ/ሮ ጩፌ ጤቻ መካከል ስላለው
የእናቶችና ሕፃናት ዘርፈ ብዙ የልማት ድርጅት (ሜስሚዶ) እ.ኤ.አ. የ 2025 በጀት ዓመት የ23 ፕሮጀክት ሂሳብ ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል
Addis Lessan(Feb 28, 2026) የእናቶችና ሕፃናት ዘርፈ ብዙ የልማት ድርጅት (ሜስሚዶ) የኦዲት ስራ ጨረታ ጨ/ቁ MCMDO 04 /2026 የእናቶችና ሕፃናት
Jigjiga City Administration Invites Bids for the Construction and Procurement of Materials for School Expansions (Warsameshiil, Farah Magol, Wanaw) and a VAT Machine.
Ethiopian Herald(Feb 28, 2026) Invitation to Bid Somali Regional State Jigjiga City Administration now invites qualified bidders from eligible and