Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በኮልፌ ቀራኒዮ ክፍለ ከተማ የወረዳ 3ጤና ጣቢያ ማስያዝ የሚገባቸው የጨረታ ማስከበሪያ ከዚህ ይመልከቱ ሎት 1 የላብራቶሪ ሪኤጀንቶች እና እቃዎች ግዥ
በኮልፌ ቀራኒዮ ክፍለ ከተማ የወረዳ 3 ጤና ጣቢያ የተለያዩ አገልግሎቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማግኘት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 32/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ
በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 12, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ተሸከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎች ማስታወቂያ ቁጥር 48/2018 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው
በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 014/18 ድርጅታችን የሃይሩፍ ሚኒባስ ተሽከርካሪ ጥገና አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለሆነም ወቅታዊ የንግድ ፈቃድ ያላቸው፣ የገንዘብ ሚኒስቴር የዕቃ
ብርሃንና ሰላም ማተሚያ ድርጅት የሃይሩፍ ሚኒባስ ተሽከርካሪ ጥገና አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የMicrosoft Office (LTSC: 365 E3 እና 365 E5) License ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ፋፋግ/ግጫ-003/2019 ተቋማችን የMicrosoft Office (LTSC: 365 E3 እና 365 E5) License
The Food Security Coordination Office of the Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Provision of E-payment Services for the Cluster of Tigray and Afar Regions as Part of the Productive Safety Net Program 6 (PSNP 6).
World Bank (Jul 22, 2026) REQUEST FOR BIDS GOODS Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia Name of Project: Productive Safety
The Food Security Coordination Office of the Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Provision of E-payment Services for the Oromia Region as Part of the Productive Safety Net Program 6 (PSNP 6), Financed by the World Bank.
World Bank (Jul 22, 2026) Request for Bids Goods Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia Name of Project: Productive Safety
The Food Security Coordination Office of the Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Provision of E-payment Services for the Productive Safety Net Program 6 (PSNP 6) Covering the Clusters of Sidama, South Ethiopia, South West Ethiopia, and Central Ethiopia Regions.
World Bank (Jul 22, 2026) Request for Bids Goods Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia Name of Project: Productive Safety
የኢትዮጵያ ንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን በአቃቂ ቃሊቲ የሚገኘው 2B+G+10 ሁለገብ ህንፃ ባለበት ሁኔታ ለቢሮ፣ ለመኖሪያ እና ተዛማጅ ለሆኑ አገልግሎቶች ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 03, 2026) የህንፃ ኪራይ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን በአቃቂ ቃሊቲ የሚገኘው 2B+G+10 ሁለገብ ህንፃ ባለበት
በየካ ክ/ከተማ አስተዳደር ወረዳ 04 ፋይናንስ ጽ/ቤት በበጀት ዓመቱ የተለያዩ አገልግሎቶች እና ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 ዓ.ም በየካ ክ/ከተማ አስተዳደር ወረዳ 04 ፋይናንስ ጽ/ቤት በበጀት
Ija Developer is Inviting Eligible Bidders for the Procurement of External Audit Services.
Addis Zemen (Aug 03, 2026) National Competitive Bid Reference Number: -NCB/IJA-002/2018/2026 1. Ija Developer has secured a budget for the
The Dire Dawa Administration Road Authority Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Contractors (Grade 3 and Above) for the Construction of 35 KM of New Rural Roads.
Ethiopian Herald (Aug 04, 2026) INVITATION TO BID To: All Contractors (Grade 3 and above) Procurement Reference Number: DDARA/CAPTL/04/19 1.
Rift Valley Children and Women Development Organization (RCWDO) Invites Eligible and Qualified Bidders to Supply Teaching and Learning Materials for the Accelerated Education Program (AEP) in the West Guji Zone of the Oromia Region.
Addis Zemen (Aug 03, 2026) Invitation to Bid (ITB) for purchase Teaching and Learning Materials for Accelerated Education Program (AEP)